Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photoshop cs4 ya bure hii hapa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kizzy, Jun 25, 2011.

  1. K

    Kizzy Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wadau nina photoshop cs4 ambayo haitaji key or activation tatizo nimei zip lakini bado system inasema file to large nataka kui upload ili wadau wapenda graphic design waitumie, nimesahau wapi nili-ipakua ili niweke link nikikumbuka nita iweka soon au kama kuna jinsi nyingine basi tupeane ujuzi au la nitaigawa into twoo folder na ku upload tena nione.
     
  2. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu shukrani kwa kushare softs. Tayari tumeshatoa Adobe Photoshop CS5 humu jamvini. Angalia kwenye downloads.
     
  3. K

    Kizzy Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok nilikuwa sijaiona basi cool
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You are welcome
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taadhali...vitu vya bure madhara yake makubwa
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Probability ni kuwa 0.999999 hujui hata hiyo CS4 kazi yake ni nini.

    Na kama ni madhara nivitu vya bure mbona unajua RICHMOND haikuwa ya bue lakini madhara yake kwa taifa .............

    Japo mm ninayo jaribu kuiweka hiyo program kwenye file sharing website kama mediafire na rapidshare .Lakini usiiiiite jina ambalo wanaweza kuifanya waifute.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe sasa unamambo yako binafsi,inaonekana una psychological problem!pole sana mkuu!!
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Unaonekana mtata sana wewe! Kama mtu haelewi mwelimishe badala ya kujionyesha kwamba unajua!
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hahhahaa Buchanan
    Sasa kama mtu haelewi si mpaka kwanza aelewe kuwa haelewi. Akishaelewa kua haelewii ndo unaweza kumuelewesha. Zaidi ya hapo itakuwa kutwanga maji kwenye bahari.......

    Na ndio maana nikampa mfano wa Richmond kuonyesha mfano alitoa hauna maana.

    Week end njema mkuu
     
Loading...