Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photoshop: Airtel SIM Package Mock-Up

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by leh, Oct 30, 2012.

  1. leh

    leh JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    thank you to Mwali kwa kutumia avatar yako na kwa C6 kwa ushauri wako

    Airtel Sim Package Card made from scratch kwa kutumia photoshop

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hongera kwa kutuwekea hii kitu bwana leh ila ingekuwa tutorial kwa watakao taka kujifundisha photoshop, ingekuwa poa, jioni ntaongeza simcard pack yangu au vipi....

    afu umejitahidi kuweka shadow ionwkane realistic
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu we ni noma, unatumia soda gani?
    Salut!
     
  4. leh

    leh JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    mkuu C6 bado nasubiri mock up yako. Endangered coke inanitosha kabisa :smile-big:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nilisinzia, nkasahau kuichapa
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Big up mkuu umetisha
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    na mi najaribu bwana leh
    sim-card-jf.jpg

    hii simcard ya jf modal wangu ni dada yetu wa hapa hapa jf bibie fatma bawazir

    -huu mtandao ceo wake e2themiza na kasema hauna vocha kila siku anaachia hole moja la net so its up to you


    kama picha inaonekana ndogo iclick kuview kwa ukubwa
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    model: @c6
    kuna complete psd nimeattach ambapo yoyote anaweza kutengeza simcard yake kwa kureplace picha yangu na kubadili vingine
     

    Attached Files:

  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani kawa RUKSA ya kutumia picha ya my Mwali?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    vijana mnatisha
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Big up sana wakuu leh na C6 . Mmetisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
  14. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Hongereni wote mliojaribu!
     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,964
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    kaka C6 umejuaje!?yani hapa nilikuwa nimekesha ofisini kwa ajili ya video editing...ile na log in JF nakutana na hii kitu.sio siri kwa hili leh anahahitaji pongezi.nina motion graphics video nimeifanya via AE,nikipata mda wa kutosha nitai-upload youtube na kuleta link yake hapa jamvini ili wadau mnishauri zaidi sababu naamini ktk hii field yetu kila siku tunajufunza vitu jipya.
     
  16. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,964
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    mimi nimeshaitika kaka.
     
  17. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee, ngoja nami nije na innovation..
    kitambo nitarejea.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    kwa atakayetaka psd, nitamtumia upon request
     

    Attached Files:

  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mpk wewe umekuja na yako, im about to quit my job
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hahaha kaka mimi ni freelance graphics designer, ila mara nyingi hufanya haya mambo for funny na sijawa serious kibiashara...
    mostly nitapost chochote hapa ili kuinspire upcoming designers nao waone inawezekana...
     
Loading...