Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photos:Uzinduzi wa simba sports club tv!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIM KARDASH, Mar 6, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <!-- google_ad_section_start(name=default) -->[h=2]PHOTOS BY MAMAPIPIRO BLOG[/h][h=3]HAFLA YA UZINDUZI SIMBA TV YANOGA MBAYA[/h]

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Simba Ismail Aden Rage akimlisha keki mgeni rasmi Naibu Waziri (TAMISEMI) Kassim Majaliwa katika uzinduzi wa Vipindi vya Simba Tv ambavyo vitakuwa vikirushwa katika kituo cha Clouds Tv, hafla ilifanyika usiku wa kuamkia leo kwenye ukumbi wa Cleopatra uliopo jengo la Quality <NOBR>Centre</NOBR>.
    [​IMG]
    Keki ya ukweliiiiiiiiiiiiiiiii
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Baadhi ya wadau tuliopata bahati ya kuhudhuria Dina,Jesca Nangawe (Mwananchi), Somoe Ng'itu (Nipashe) na Asha K (Jambo Leo)
    [​IMG]
    Wadau wa Friends of Simba, Tulliy, Hassanoo, Mosley, Magori, Bawazir
    [​IMG]
    Baadhi ya wachezaji wa Simba waliohudhuria
    [​IMG]
    Cheeeeers
    [​IMG]
    Mdau mwingine John Bukuku hapa akiwa na jezi ya Ramadhan Singano ambayo aliinunua kwa shilingi mil.2, hii ndiyo jezi pekee iliyouzwa kwa bei ya juu.
    [​IMG]
    Makamu Mwenyeki wa Simba Geofrey Nyange 'Kaburu' akizungumza machache.
    [​IMG]
    Damu nyekundu hiyo ambayo huwa haipitwi na matukio kama hayo a.k.a Simba Damu
    [​IMG]
    Beki wa zamani wa Simba Boniface Pawasa akitoa nasaha zake katika hafla hiyo, kulia ni msemaji wa Simba Ezekiel Kamwaga 'Mr.Mkataba'.
    [​IMG]
    "Golden Man' Zamoyoni Mogela akimwaga maujuzi yake kidogo
    [​IMG]
    Wawakilishi wa makundi tofauti ya Simba wakifungua Shampeni, kutoka kushotok ni mjumbe wa kamati ya utendaji wa Simba Sued Nkwabi, katika kati ni Said Tulliy aliyewakilisha Friends of Simba na kulia ni Charles Hamka aliyewakilisha Fans of Simba.
    [​IMG]
    Naibu waziri akivaa jezi ya mshambuliaji wa kimataifa wa Simba Emmanuel Okwi ambayo aliinunua katika mnada huo.

    [​IMG]
    Hawa pia walikuwepo


    [​IMG]
    Alhaj Rage akitoa neno la Shukran
    [​IMG]
    Watoto wa THT pia walikuwepo​
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yani simba walienda kuizindulia tv yao kwa manji wa yanga...!
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi biashara za wanaume wazima kulishana keki namna hii zimetokea wapi?
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahaha. Hawana lolote, tena ni kipindi cha tv sema kinaitwa SIMBA TV kwahiyo wanajifanya kama wamezindua TV vile.
     
  5. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    simba tv ndani ya clouds tv????????? yani ni kama chanel ten ndani ya tbc!!!! acheni usanii na kuwahadaa watu!
     
  6. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hatutatoa misaada kwa atakayekataa ucameroon! naona wamekubaliana na masherti ya waziri mkuu wa uk!
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    picha za wachezaji wanaonekana chaukucha sana
     
  8. microX

    microX JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 45
    Naona Kandambili mapovu yanawatoka
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ulaya kunaendeka kwelii!!!! afya tatanishi kweli kweli
     
Loading...