Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photos that Changed the World

Discussion in 'Entertainment' started by LazyDog, Sep 1, 2008.

  1. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Among other things, you'll find a photo of the youngest mother on record. Can you guess what that age is? ​



    Photos that Changed the World




    .
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Doug you real educated me!Am shocked with the starving boy and soldier,Napalm Girl,Burial of an unknown child and of course the youngest mother.
    I heard a few fairy tales in past about the Loch Ness Monster guess its time I venture more into this!
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    kuna picha imesahauliwa hapo,Neil Armstrong steps on the lunar surface and utters these immortal words 'one small step for me,one big step for mankind'
     
  4. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    .....Mh!!!! Mzee some pictures zinatia simanzi...
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hivi wadau mbona mtu mweusi bado anadharaurika? hizo picha nimecheki hapo sijaona mzungu omba-omba. Ila i like that of Migrant Mother
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sitasita weusi tumejifikisha hapo sisi wenyewe. Hali ya weusi ni ngumu. Na ndivyo tulivyo.
    Mahali pengine tumejifikisha wenyewe hapo kwa kuchagua viongozi wabofu na kuwashngilia hata wakitufisadi.
    Hakuna aliyetudhalilisha sisi ndivyo tulivyo.
    Mzungu anapewa pesa ya kujikimu kila wiki kwa sababu hana kazi. Sisi tunagawa migodi yetu kwao bure huku benefits zikiwa kwa viongozi hao hao wa kisiasa.
    Tunalima mazao na bei inashushwa kila mwaka. Hata uwezi kufikia lengo la kununua teknologia ya kisasa. Wewe fikiri mwenyewe.
    Waafrika tumezoea kulalamika sana.
     
  7. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135







    [​IMG]


    [​IMG]
    Huyu ni mama akiwa na umri wa miaka mitano (5)
    (The same child on the first photo)




    [​IMG]



    .
     

    Attached Files:

  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Daah, ulimwengu wa ajabu sana :(
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimba kapewa na mtoto mwenzie au mtu mzima? Huu ni ubakaji haki ya nani!
     
  10. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shocking pictures...
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Emmett was so handsome just look at what WHITE RACISTs did to him its real sad...

    Wakati mwingine kuna matukio yanatokea ili wanaobaki wajifunze na kuleta mabadiliko that is what i beleive...
     
  12. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2008
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ee Mungu epusha madhara zaidi kwa kizazi hiki na kijacho. Dunia imekwenda kombo. Kama ni binadamu wa kawaida damu inasisimka ukiangalia hizi picha.
     
  13. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,265
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Very touching , am sorry and by God's will one day they 'll overcome all sorrows.
     
Loading...