Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photos of a house for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DICXON, Feb 10, 2011.

  1. D

    DICXON Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picture 026.jpg Picture 028.jpg Picture 025.jpg Picture 027.jpg Picture 029.jpg

    HOUSE FOR SALE, IT'S LOCATED AT MBAGARA, MAJI MATITU-MZAMBARAUNI, DAR ES SALAAM. THE HOUSE IS NEW, IT HAS 3 BEDROOMS INCLUDING ONE MASTER BEDROOM, 3 SITTING ROOMS, FULL TILED, ELECTRICITY AND WATER INSTALLED, FENCED IN A SURVEYED AND PLANNED AREA, ALL NEARBY HOUSES ARE FENCED. LOCATED 150 M FROM THE MAIN ROAD. THE PRICE IS USD 100,000/= (Fixed price) INTERESTED PERSON CONTACT ME THROUGH 0688 678 407. (No middle man required)
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    dush! mkuu $100,000 ghali kwa hiyo nyumba but thanx
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbagala maji matitu kwa 150 milion????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbagala!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Cheki ya fidia ya mabomu nani atachukua wewe au mnunuzi?
     
  6. D

    DICXON Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka, inawezekana hujawahi kufika hapo, unapasikia tu? ila ni sehemu moja ya ukweli sana. Angalia vizuri hizo picha, hapo ni sehemu ambayo ni planned, sio makazi holela, na hapo hakuna nyumba hata moja ambayo haipo kwenye fence. so bei ni hiyo 150 M kwa sababu ipo Mbagala, ingekua kama Masaki hivi ingekua kama 250 m.
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    If i buy a plot for 25m, then i can construct a house equivalent to that for less than 75m....and i invest the 50m in a nearby pub....ndovus etc!
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh, mdau hii nyumba ilishawahi kuwekwa hapa jamvini kuwa inauzwa kipindi kirefu sana kilichopita. Ina maana ilikuwa haijapa mteja au unataka kuwaingiza watu mjini?
     
  9. D

    DICXON Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, hii sio kweli kaka, hii nyumba ndo imemaliziwa kujengwa last week. wala haijawahi kutangazwa kuuzwa....
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe dola laki moja mbagala kabsaaa maji matitu kabsaaaaaaaaa!!!!! thanks baba
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mh!! naona nitaishia kupanga au nikajenge Mlandizi ama chalinze!!
     
  12. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbagala..usije ukakuta nje jalalaaaa...lol
     
  13. l

    lily JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hope u will get a buyer lol! na kwa nini unatangaza kwa dola wakati nalipwa kwa shilings? kaitangaze USA.
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    umeona hilo, biashara za kitz ni za kihuni sana na ulimbukeni, yaani wewe mzawa na unauza kwa wazawa eti unaweka midola, hiyo ni kwa ajiri ya nani? kwani ukisema tu milion 150 hutaeleweka?
    kuelimika sio kwenda darasani.
     
  15. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,543
    Likes Received: 3,879
    Trophy Points: 280
    Napanga kununua house böngo lakini kwa bei hiyo mh.
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi sijakuelewa kabisa hivi unauza picha au nyumba??!!! kama ni picha basi hiyo bei kiboko 100,000 USD, ziko ngapi kontena milioni au????!!!!!!!
     
  17. d

    drndasika Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duuuuu, kaka kwa hiyo bei, tena mbagala, mmmmhhhhh!!!!!!!!!!!!!! sijui
     
  18. papason

    papason JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Humu kuna watu wanaleta maksihara! 100,000Usd?
     
Loading...