Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photos from 1961!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bukanga, Apr 28, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli jk amefanya kazi ya kubadilisha huu mji, sio mchezo.

    angalia na huu hapa wa 'watani' zetu Nairobi miaka ya 1920 ili ujue tumeachwa si leo!

    Nairobi in 1920's.jpg
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    JK amefanya nini hapo kuubadilisha mji
    Kuna barabara mpya ameongeza kuacha zile alizoacha Nyerere
    Au kuna bandari mpya au station mpya ya reli au hata treni z aumeme ameanzisha
    Aebadilisha nini cha kujivunia zaidi ya kuongezeka kwa foleni
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nairobi wana ufisadi na rushwa ila angalau wanafanya kazi unaiona
    nenda Nairobi kwa sasa na uone walivyojiandaa na miundo mbinu yao
    Na bado hivyo vision 2030 kama hakutakuwa na ufisadi kama wa hapa kwetu watakuwa mbali sana
    Sisi kila siku daraja la kigamboni, mji mpya w akigamboni, mara mji mpya mchikichini unaishia kwenye makaratasi tuu hakuna linaloonekana
    Tumezidi na michakato isiyokuwa na uhalisia
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    • Egypt maandamano 1956 na yaliyopita!!

    [​IMG]
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu
    Jamaa wamejipanga sana, sasa sisi viongozi si ndio kina Hamis Kigwangala!!

    Mungu atusamehe lol!
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wale waleeeee!!! Mzungu wa reli !
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu wenzetu wanafanya kweli
    hata kama wanakula ila wanafanya kazi
    barabara zitaonekana zinajengwa
    Toka waweke sahihi ujenzi wa daraja la kigamboni mbona hata huyo mkndarasi haonekani
    Mradi wa mabasi ya kasi wa dar kila siku unazungumziwa af if kuna kirusi kinapita hakuna kitu
    Barabara ya ubungo kimara mpaka mbezi ilipaswa iwe na njia nane sio njia nne za sasa same to ya bagamoyo ila tunazungumzia fly over ambazo hata uwezo wake hatuna
     
  9. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    isije kuwa yaleyale ya cccc ya Mh. Nundu
     
  10. M

    MULANGILA Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha ya 1962 inaonyesha kulikuwa na meli nyingi zinaingia na kutoka hapo bandarini. Picha ya sasa hivi vinaonekana vijahazi tu vinavyotoka Zenji. Huu ni ushahidi tosha kwamba siku za nyuma tulikuwa vizuri kuliko sasa.
     
Loading...