Photographers' Corner

Wakuu napenda sana kupiga picha, Ni camera gani nzuri ambayo inaweza kutoa prof standard images; bei around laki8 za bongo, isiwe kuubwa kama mnazotumia nyie mnaopiga picha kama kazi. Hizi easyshare hazina kiwango kabsaa!
Well unaweza kutumia point and shoot camera ambayo iko kama DSLR lakiini ukitaka picha zenye quality nzuri basi DSLR camera ndio suluisho pekee unfortunately zote ni kubwa.
 
Wakuu napenda sana kupiga picha, Ni camera gani nzuri ambayo inaweza kutoa prof standard images; bei around laki8 za bongo, isiwe kuubwa kama mnazotumia nyie mnaopiga picha kama kazi. Hizi easyshare hazina kiwango kabsaa!

instead of fully pro camera's get an entry level pro camera, should be around 1,000 usd... you can get pretty decent pictures.


i just bought a sony A55V, and it aint bad at all


you can see my latest pics in www.itsdar.net as always....
 
mimi hii chini ndio pic yangu bora kabisa kwa muda wa takribani miezi 8 mfululizo

196514_196297573738009_100000733047937_565696_2633414_n.jpg
 
instead of fully pro camera's get an entry level pro camera, should be around 1,000 usd... you can get pretty decent pictures.i just bought a sony A55V, and it aint bad at allyou can see my latest pics in www.itsdar.net as always....
He can get Nikon D3100 for half of that and it is a very decent camera.
 
Well unaweza kutumia point and shoot camera ambayo iko kama DSLR lakiini ukitaka picha zenye quality nzuri basi DSLR camera ndio suluisho pekee unfortunately zote ni kubwa.

I dont need a "full size" pro camera; let me check out the Nikon D3100, any other suggestions; do you have any reading materials on photographing? Thanx (amoebazone@gmail.com)
 
I dont need a "full size" pro camera; let me check out the Nikon D3100, any other suggestions; do you have any reading materials on photographing? Thanx (amoebazone@gmail.com)

..Oh! the thing looks too big, anything smaller?
 
..Oh! the thing looks too big, anything smaller?
Point and shoot camera is the answer, siku hizi point and shoot nyingi zinatengenezwa kama DSLR cameras mfano Canon Powershot, Nikon Coolpix au Fujifilm finepix. I don't know much about smaller cameras maana sijatumia tangu 2003.
 
I dont need a "full size" pro camera; let me check out the Nikon D3100, any other suggestions; do you have any reading materials on photographing? Thanx (amoebazone@gmail.com)

I have nce video tutorial for photography... it helped me alot.... if ur in dar holla at me (pm)
 
instead of fully pro camera's get an entry level pro camera, should be around 1,000 usd... you can get pretty decent pictures.


i just bought a sony A55V, and it aint bad at all


you can see my latest pics in www.itsdar.net as always....

Found out about your blog yesterday, and I'm hooked already...keep them Dar pics rolling every single day. Thank you!
 
picha nilizopiga mwenyewe, mimi sio mtaalamu na kamera yangu ni simu yangu, il napenda kupiga na kupost picha katika forums mablimbali, hizi nilipiga wiki iliyopita kwa wale ambao wnaelewa photography wanaweza kunikosoa, katika maeneo mbalimbali katika picha hizi
asanteni
IMG_5238.jpg

IMG_5204.jpg

IMG_5206.jpg


hizi hapa za mwaka jana
sh.jpg

http_imgloade.jpg

http_imgloade.jpg

http_imgloadCA57VBKY.jpg


angalia mti katikati ya jiji ulivyotunzwa vizuri
m2.jpg

Na huyo hapo chini ndio wewe?....
 
Nikiwa na soma Gazet la mwananchi. Cha kwanza nachoangalia ni picha ya front page.
Na picha "taswira katika taifa"(pg.3)
Jamaa n hatar km eqlypz na ndinda.
 
Back
Top Bottom