Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photocopy machine inahitajika kununuliwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Mar 3, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Bajeti shs 400,000 pia ukiwa na vifaa vingine vya secretalial services
    tuwasiliane kupitia O784225000
     
  2. S

    Strategizt Senior Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama unahitaji used nitafute through number 0715 292731
     
  3. MwanaIFM

    MwanaIFM Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mi nna vifaa vya stationery nilikua na mpango wa kufungua kama wewe!
    Paper cutter 70,000
    Binding machine(Spiral binding) 90,000
    Pasi(Lamination machine) 130,000
    Punching machine na machine ya kukatia vitambulisho na business card kama ukihitaji
    Photocopier nnazo mbili ila ziko beyond your budget kwasababu ni digital photocopier not less than 880,000 kwa model ya IR 1530 na IR 1310. Hiyo IR1530 ina ADF(Automatic document feeder) na printer imeonganishwa humo humo na scanner ndo inauzwa 880,000 hiyo nyingine 800,000.Vifaa vyote viko kwenye hali nzuri(Vipya) na viko nyumbani kwangu pale Sinza kama unaweza sema unaweza kuja kuchukua hata leo hii
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nipatie namba yako ya simu au nipigie kwa no 0717114409 nije kuviona nichague nivipendavyo
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Punching machine na IR1530 niPM tunaweza kuongea mkuu
     
  6. MwanaIFM

    MwanaIFM Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Nitakupigia bwana mkubwa
     
  7. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unauza sh ngapi nipatie namba yako
     
  8. MwanaIFM

    MwanaIFM Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    kama unaniulizia mimi I think we talked jana! na bei nimeainisha hapo juu kama umepoteza namba niambie nikupigie tena
     
  9. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vipi Mwana FA? Nakutafuta kupitia namba yako ya zantel sikupati nipigie tadhari
     
Loading...