Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

photocopier used zauzwa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ubungoubungo, Sep 21, 2010.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani, samahani, kuna ndugu yangu mmoja kafeli shule, coconut kumkichwa haiendi tumejaribu kumsaidia shule kwake hamuna...mwishoni ameamua kuolewa...ninahitaji kumsaidia...anataka kufungua stationary, nimeshamnunulia printer, scanner, computer etc, kilichobaki ni photocopier,nimeona mpya ni garama sana, na ninatafuta zile kubwa kabisa ambazo zinafika hadi milioni mbili...Mimi nataka used, kwasababu hela inauma si unajua kusaidia ni moyo lakini isitoke hela nzito...kama kuna mtu anajua wapi wanauza photocopier used hapa Dar tafadhali naombeni mniambie....mwenye fununu tafadhali, mahali panapoaminika. asante.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu Jaribu JUST COMPUTERS (022 2400762/3), wapo Millenium Business Park, Morogoro Road op Total Petrol Station, nilinunua kwao Copier moja used 1,800,000 (kitambo kidogo), hata kama utakosa hapo wataweza kukuelekeza wapi utapata-labda kariakoo kwa wasomali. Copier zinatofautiana kulingana na uwezo wa kupiga mzigo, kuna used mpaka za mil3! Hivi biashara za secretarial bado zinalipa?naona maofisi yote sku hizi yana mashine zao!!
     
  3. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nenda traffic lights za kuelekea veta / chang'ombe, upande wa pili (kama unaelekea veta) baada ya petrol station ghorofa linalofuata au la pili yake (sofia house kama sikosei), angalia frames za chini; sina uhakika sana kama bado wapo coz nilienda mwaka jana, lakini hao jamaa walikuwa wanaleta mzigo mkubwa wa photocopies used zile kubwa na bei zao zilikuwa nzuri mpaka 900k ulikuwa unaweza pata.

    note: sijafurahishwa na jinsi ulivyo m-describe ndugu yako ... inawekekana kabisa matusi yenu kama hayo ndiyo yamemfanya psychologically asiweze kujiamnini na hivyo kushindwa kila kitu sababu ya hofu ya kutojiamini aliyonayo ubongoni (inferiority complex). Hizo kauli ni moja ya mambo mabaya sana katika malezi ambayo waweza mfanyia ndugu / watoto wako. Jirekebishe!!!!
     
  4. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Photocop mimi nizo mbili mtuyoyote anae hitaji awasiliane kwenye namba 0655373873 Malik au 0773285132 Khamis
    zipo magomeni mapipa op na kwamachen ukitokea jankwani kona ya kwanza kulia kabla ya kituo cha mapipa
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    asante kwa kunielekeza.
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata mimi sijafurahia, tatizo watz wengi tunaamini success in life through paper qualifications. inaonekana alishindwa hata mitihani kwa sababu ya kutusiwatusiwa mara kwa mara
     
Loading...