Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

photo studio

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by XOXOQY, Aug 20, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hi 2 all technologists and scientists bila kuwasahau wa zee wa

    {<html><body><font color="0000" size="3">programmers</font></body></html>}

    i just mean wazee wa lugha ya mashetan a.k.a intelligents language.
    MIMI NI MTAALAM WA MAMBO YA IMAGE DESIGNING AND EDITING,

    NINGEPENDA KUFANYA KAZI KATIKA STUDIO YOYOTE YA PICHA INAYO DEAL NA MAMBO HAYA HASA INAYOJIHUSISHA NA SPECIAL MODELING IMAGE.
    moja ya kaz yangu inapatkana hapa

    http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/hivi-ndivyo-osama-fake?xg_source=activity

    ANAYEHITAJI MTAALAMU WA MAMBO HAYA KATIKA STUDIO YAKE ANICHEKI KWA NAMBA HII 0757079055.
     
Loading...