Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photo of the Day - Dar es Salaam 1985

Discussion in 'Jamii Photos' started by tototundu, Jul 20, 2011.

  1. tototundu

    tototundu Senior Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dar 1985.JPG

    Mitaa ya wapi hii, wadau mnakumbuka mlikuwa wa wapi na mnafanya nini mwaka huu wa 1985?
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bila shaka mitaa ya posta mpya hiyo.

    sijui picha ya mwezi gani, mwenzeni nilikuwa kadogooooooo ka kupakatwa, kama nilikuwa nimeishatinga duniani at all!! dah, nimekuwa mkubwa na mimi siku hizi eeh!

    Glory to God
     
  3. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu cio p.mpya hiyo ? Kitambo..mliokuwepo mtujuze wa kizazi hiki
     
  4. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Mitaa ya Posta mpya nikuwa kazini tena serikalini katika jengo la Lehmans building.
     
  5. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    samahani nilikuwa sijamalizia na chuo nilishamaliza 1984
     
  6. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    unaweza kuta hapo ni siku ya kazi mchana
     
  7. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh kweli JF ni Library tosha. Picha ya zamani hadi raha.
     
  8. tototundu

    tototundu Senior Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UDA linanikumbusha mbaaali, enzi hizonilikuwa naamsaidia kondacta kugonga bodina shilingi kama dereva hajasikia/kengele haifanyi kazi
     
  9. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kilichonikumbusha mbali ni hilo UDA. Wakati huo tuko wadogo nilikuwa naadmire sana kazi ya kondakta kwa ajili ya kile kimashine chake. Mdogo wangu nyumbani naye alikuwa anaingiza vipande vya karatasi ktk tundu la funguo la kitasa cha mlango halafu mkipita anabonyeza ile handle ikiachia anatoa kikaratasi (tiketi) Ole wako usipokee, analia! Tulikuwa tunatishiwa eti usipolipa nauli unapelekwa kwenye yard ya UDA kuosha ma-UDA matano.

    Halafu tulikuwa tunaenda kariakoo sokoni na UDA, tukimaliza kununua vitu shimoni tunaenda mtaa wa Tandamti pale kulikuwa na kituo. Inapangwa foleni pale kwa kila mtu kuweka mzigo wake in a line. Mkifika na nyie mnaweka kapu lenu nyuma halafu mnatafuta kivuli kusubiri UDA. Likija hakuna kugombania, mnafuata ule mstari kwa ustaarabu.

    Good old days...
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Population ya Dar ilikuwa ndogo sana wakati huo. Mie nilikuwa Mlimani, tulikuwa tukiletwa mjini na ma-bus ya chuo na kurudishwa saa 6 ili kuwahi msosi. Ukichelewa ma-bus la chuo unapanda UDA na baada ya kama dk 10 umeshafika Havard Cafeteria kuwahi 'NGUIN'. Hakukuwa na foleni ati.
     
  11. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Da! Hilo 'Bayankata' limenikumbusha mbali hasa! ukitaka kwenda Gongolamboto lazima unapitia airport ya zamani ndio mwisho wa UDA toka kariakoo kisha unapanda lingine linaanzia pale hadi gongolamboto!
    Kuna makonda eti na mainspekta! Jamaa wanapandia tu popote alafu wanauliza tiketi randomli!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Naomba picha ya sasa p/se.
     
  13. mgaza2001

    mgaza2001 Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15



    picha nzuri sana! majority wetu humu tulikuwa tunashikwa mkono kuvuka barabara na kuletwa mjini.
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa bado kijijini sivai hata viatu
     
  15. tototundu

    tototundu Senior Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UDA, nakumbuka ndio ulikuwa usafiri wa jumapili mchana, wakati ule jumapili baada ya saa nane magari yalikuwa hayaruhusiwi kutembea; kwa anayekumbuka, ilikuwa ni suala la ku-save mafuta tu au ilikuwa na siesta ya lazima?
     
  16. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha mbaliiii, kile kimashine cha konda pale mlango wa nyuma kilikuwa kinanikosha sana, hakuna kusemeshana sana, "kond: Wapi? Abr: Manzese msufini"
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mtaa wa Azikiwe... Wakati huo hailkuwa Dual Carriage naona Posta Mpya,Car & General,Embassy Hotel,Jengo la IPS,Benki ya CRDB. Azikiwe,Agip(Oryx),New Africa Hotel wing mpya ikiwa inajengwa na Crane juu na kali zaidi UDA. Enzi hizo kulikuwa hamna Billboards... Old Good dayz...
     
  18. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tutake radhi bana, vijana wa sikuhizi tabu sana!
     
  19. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahaa binti! kumbe kuna watoto wa miaka ya 80 humu, aisee!!
     
  20. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...