Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photo:maafande zoezini

Discussion in 'Jamii Photos' started by asigwa, Jul 20, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    Ukitoka hapa na kizazi kimetoweka

    affande.jpg
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mazoezi mazuri!
     
  3. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    wanaaribu mguu unao baki chini hautakiwi kuukunja cockup.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo wa right kabisa ndio kapatia (sijui ni mwanamke?) mikono inatakiwa kua chini ikupe balance ili kifua kisipinde kwa mbele, bali kiwe continuation ya angle ya kiuno. Hao wengine wawili hapo mbele wamekosea, watakosea au watajiumiza viuno bure. Na ndio maana wamelazimika kukunja mguu unao wapa support.
     
  5. Ipyanah

    Ipyanah Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    @ Roulette, I salute you madam.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni nchi gani hii mkuu maana wa hapa kwetu hovyo kabisa tukio likitokea hata uwapigie simu hawapokei na wakipokea watakuja baada ya masaa mawili hasa ukiwaambia majambazi yana bunduki..hahahah
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    nafikiri huyu wa kushoto kaweka mkono sirini ili kulinda kasuruali kake kalikochanika kasionekane kwa mtoto mzuri mbele yake na si kutafuta balance.....
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    hawa wa hapa hapa bongo...ila mafunzo yakiisha na maadili yanaishia hapo hapo huku uraiani wanakuja kivingine......
     
Loading...