Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PHOTO: 1st RAINBOW UNION GOVERNMENT 1964

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 26, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Angalia ilivyokuwa diverse... Kwanini sasa hivi hatuna a diverse Government ? Tulikuwa na UMOJA na

    UPENDO... Ingesaidia sana kwenye MAENDELEO ya NCHI YETU... TOGETHER AS ONE WE CAN SUCCEED...

    We Were the First Real African Rainbow Nation !!!
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni picha inayotukumbusha mengi
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,175
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    nn kilimpata Kassim Hanga????
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Cabinet la sasa hivi lazima hiyo picha upige kwa mbali ili waenee kwasababu ni wengi kama watu waliohudhuria mkutano wa CDM jana huko Arusha
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Yeye alikuwa na kutokuelewana na KARUME; Baada ya KARUME kuuwawa - Hanga akaondoka NCHINI...
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,175
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    yeye pia aliuawa au yupo hai au bado yupo nje???
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna kitu hukifahamu juu ya hanga.....hanga aliuawa na huyo huyo karume baada ya kumuhadaa mwalimu na mwalimu kumrudisha hanga zanzibar baada ya kufedheheshwa hadharani na mwl
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ni kwasababu siku hizi uswahiba katika uteuzi ni mwingi. Anaona hawezi kumwacha jamaa yake!!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha kupotosha umma na kutukumbusha machungu Abdallah kasim Hanga pamoja na Othman sharif inasemekana waliuawa mwaka 1969 na Abeid Karumu.Kwa upande Abeid Karume alifariki 7/04/1972 kwa kupingwa na risasi!kwa kifupi Kasim Hanga alianza kufa kabla ya Karume!!!!
     
  11. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Historia kitu kizuri sana! Endeleeni kutupa uhondo tutajifunza mengi leo!!
     
  12. k

    kitero JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiacha kukupa like nitakuwa sijakutendea haki.Hii ndiyo ilikuwa sisiemu ya wachapa kazi.Yani hadi rahaa kuiangalia.Sijui watoto wetu nao baada ya miaka 20-30 ijayo wataipenda hii iliopo?
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Na hao ndiyo cabinet ya Shamte ambayo iliondolewa wakati wa mapinduzi ya Zanzibar,ndo cabinet hiyo wanayoitaka kina Barubaru
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pia mwalimu na Kambona wametokea mbali,pengine wangeendelea kushirikiana,tungekuwa tofauti na sasa?Anyways mkuu nngu007 sitaki kuharibu maudhui ya thread yako hii,so wacha iwe picha ya mwisho.Picha hii ni kwa hisani ya tzaffairs.org
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika cabinet hiyo, aliye hai ni Job lusinde pekee!
     
  16. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni vipi baraza la mawaziri la zamani wakristo na waislamu nusu kwa nusu! Lakini baada ya azimio la Arusha kuanzishwa na waislamu kuhusishwa na maasi ya 1964 mfumo kristo umeshika hatamu!
    Najua mtasema Waislamu wa zamani walisoma ndo maana wakaula uwaziri ila wa leo ni mbumbumbu!!!!!!
    Rejea,
    1.KITABU CHA DR. JOHN C. SIVALON, kitabu kilichoandikwa na Dr. John C. Sivalon, alichokiita "KANISA KATOLIKI NA SIASA YA TANZANIA
    2. Kitabu alichoandika Profesa Hamza Mustafa njozi makamu mkuu wa Islamic Univercity Morogoro kiitwacho Mwembechai Killings and political future in Tanzania au tembelea Mwembechai Killings and the Political Future of Tanzania
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na Mzee Jumbe?
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    I just confuse is the other way round...
     
Loading...