Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Phocas wa CHADEMA azindua kampeni Nkenge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 6, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wakuu jana Chadema jimbo la Nkenge wamezindua kampeini za kutafuta kuchaguliwa kuwa wawakilishi wa jimbo zilizofanyika eneo la Ishozi na Mgombea wa Udiwani pamoja na mgombea wa ubunge Mr Phocas Rwegasira walipojinadi kwa wananchi.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
    BWANA PHOCA AKIJINADI KWA WANANCHI

    [​IMG]
    MMOJA WA VIONGOZI WA CHADEMA MKOANI KAGERA AKIMNADI MGOMBEA

    [​IMG]
    PHOCAS AKIMWAGA SERA ZA CHADEMA

    [​IMG]
    MGOMBEA UDIWANI KATA YA ISHOZI AKIOMBA KURA KWA STYLE YAKE

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    UMATI ULIOHUDHURIA MKUTANO WA UZINDUZI
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    hawa akina shomire watani zangu wameitikia mwito wa mageuzi wakaze buti
     
  4. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    All the best wakuuu
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaza buti kijana siasa sio lelemama.nyegela waitu uwanja wa siasa
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mchukia Fisadis:

    Twaweza kupata "profile" ya P Rwegasira?

    Maana wengine tuna familia zinaishi jimboni hilo na tunapiga kampeni "remotely" kwa mgombea anayefaa
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bwana Rwegasira,
    tunakutakia kila la heri na mafanikio katika hizi mbio
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Baba Enock nimejaliwa kupata maelezo kidogo kutoka kwenye kipeperushi hiki.

    Namfahamu kama mfanyabiashara hapo Bukoba mjini akiendesha biashara za Music na matangazo, kucharge batteries, transport na ni fundi wa electronics.

    Pia amewahi ku attend chuo cha electronics and computer maintenance USA kwa miaka miwili.
     
  9. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu ana chuana na aliyemng'oa Mh. Waziri wa nchi TANO (EAC) nipeni CV ya huyu mama, tafadhali.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sina mengi zaidi ya kufahamu kwamba alikuwa ni mpishi ikulu ndogo pale Dodoma
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Form IV - Shule ya Wasichana Rugambwa
    Course ya Upishi (??)
    Course ya Upishi (wa Viongozi) (??)
    Muhudumu Katika Ndege (za Viongozi) (??)
    UwT - Operative (todate) : Sina uhakika Aliingiaje kwenye National Security "Cycle"
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa mtizamo wangu Rwegasira anaweza kufanya mambo mema kwa Wana-Nkenge kuliko huyu operative wa UwT - Asumpitha!
     
  13. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MF asante kwa picha za uzinduzi huu,lakini na wewe ni mchokozi ukatuwekea na nyumba zilizoweka picha ya mgombea wa chama tawala.Maisha bora kwa kila mTz lol.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si mimi niliyeipiga lakini rafiki yangu wa uko Ishozi alinitumia kwa email picha hizi baada ya kuzipiga.
    Nilipoiona nyumba hiyo na ahadi maisha bora zaidi nilibaki kujiuliza hivi kuna watu wengine wanaijua dunia inafananaje?
    Mungu wangu sijui kama mtu aliyebandika karatasi ile anajua maisha aliyonayo ni ya watu walioishi karne ya 17. Kata huyo aliyembandika katika nyumba yake hawezi kuishi kwenye kibanda hicho hata kama imetokea usiku umeingia na hana pa kulala wakati yuko safarini.
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sijajua sasa u yudabulyuuti na ubunge wapi kwa wapi?
    Lakini hawa jamaa zetu wamesahau sana kuwa nchi hii haitaongozwa na hao uwt kama ilivyokuwa kwa nchi za kisoviet. Twaelekea kwenye enzi tofauti sana. Kama si Leo kesho. Kamwe hatutatawaliwa kwa kutishiwa na watu wachache wanaojiita watu wa usalama. Wanaweza kutuua wote lakini historia itabaki kuwahukumu na mwisho wake haki itashinda.
     
Loading...