Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Phocas Rwegasira na Andry Rajoelina Wana Historia Zinazolandana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omutwale, Sep 25, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ANDRY RAJOELINA Andry.jpg NA PHOCAS RWEGASIRA Phocas.jpg

    Wanahistoria inayolandana kulingana na ufahamu wangu. Cha kwanza na kikubwa zaidi wote ni wanamapinduzi wazalendo wanaoibuka kutoka kazi ya kupiga Muziki.

    Namfahamu Phocas kama Brand ya Muziki Kagera.

    Toka enzi, ili harusi au sherehe yako ihesabike kufikia viwango, kuvutia na kupendeza lazima uhakikishe Phocas ndiye anakupa huduma ya Muziki. Brand level ya Phocas imezama chini sana vichwani na vinywani mwa wanajamii wa Kagera hasa vijijini. Kipindi cha nyuma kidogo kabla ya kuanza kuongezeka wadau wa huduma ya Muziki, watu wengine walifikiri ukisema "Phocas" unamaanisha muziki. Mfano ilikuwa kawaida kusikia mjumbe akiuliza katika kamati za maandalizi ya sherehe kwa kusema "Nani atapiga fokasi kwenye sherehe hii"? huku akitaka kumaanisha Nani atapiga muziki kwenye sherehe hii. Phocas anaweza kunufaika na hiyo Brand Image na uzamivu wake kufahamika mpaka vijijini na kwa hakika akatengeneza historia mpya katika siasa za kitaifa kama Rajoelina.
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata kwenye kampeini zake (ETI) amekuwa akitoa ahadi kuwa akichaguliwa atawapigia mziki wananchi kwa siku tatu mfululizo.

    Sijui hii imekaaje mzee omutwale
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Focus anagombea wapi huko KGR? i wish him goodlucky
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jimbo la Nkenge lililokuwa chini ya D. Kamala
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aghaghagahagha wacha utani Ndg. Kagasheki hajambo?
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Omutwale,
    Umenichekesha sana sana. Huu ndio ukweli kuhusu Phocas. Ngoja aje amgalagaze yule mama
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Phocus Rajoelina
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MF, huo ndo naona unafaha kuwa mfano halisi. Shime tumuunge mkono Phocas atengeneze historia na apeleke hoja za wananchi wa Nkenge mjengoni
     
Loading...