Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Phiri apanga mashambulizi Mazembe

Discussion in 'Sports' started by kilimasera, Mar 31, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KOCHA wa Simba Patrick Phiri amesema kikosi chake kitatumia mfumo wa kushambulia kwa kasi lakini kwa tahadhari mno ili kuepuka wapinzani wao TP Mazembe wasipate bao katika pambano lao la Jumapili.

    Akizungumza jijini Dar es Salaam jana, Phiri alisema kuwa watalazimika kutumia mfumo huo ili waweze kupata mabao mengi na ikiwezekana mapema zaidi.

    "Tunahitaji kushinda mabao zaidi ya mawili hivyo ni lazima tushambulie sana lakini tukicheza kwa tahadhari wenzetu wasipate bao, kwa ujumla itabidi tucheze kitimu hasa ukizingatia pale mbele nao wako vizuri.

    "Si mechi rahisi kama wengi wanavyofikiria muhimu ni kujipanga na kuhakikisha hatupotezi nafasi kama ilivyotokea katika mchezo wa awali," alisema Phiri.

    Aidha aliwataka viongozi, wachezaji na wanachama wa klabu hiyo kuongeza umoja na mshikamano na kuachana na mambo ambayo yanaweza kuwadhoofisha na hatimaye wakashindwa kutimiza malengo yao.

    "Nasisitiza suala la umoja na mshikamano miongoni mwa viongozi, mashabiki na wanachama hasa kipindi hiki tunachokabiliwa na mchezo mgumu mambo ambayo hayaweza kutudhoofisha tuachane nayo badala yake tuelekeze akili zetu Jumapili," alisema Phiri.

    Katika hatua nyingine daktari wa Simba, Cosmas Kapinga alisema kuwa hali za wachezaji Abdulhalim Humoud, Hilary Echesa na Uhuru Selemani ambao wamekuwa majeruhi kwa kipindi mrefu zinaendelea vizuri.

    Hata hivyo, Kapinga alisema beki Joseph Owino ambaye ni majeruhi wa muda mrefu atalamizika kwenda kupata matibabu zaidi nchini India kutokana na tatizo kuonekana kuwakubwa.

    "Humoud anaendelea vizuri na matibabu ya goti wakati Echessa tulimpeleka Hospitali ya Agha Khan kwa ajili ya vipimo zaidi na tatizo lake limeonekana linaweza kutibika hapa nchini lakini Owino tatizo lake kubwa na linafanana na lile la Uhuru hivyo mipango ikikamilika atakwenda kutibiwa India,"alisema Kapinga.
     
  2. 2

    250689 Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini kabisa kama wachezaji watajituma basi lazima mnyama mmtafune mtu..uwezekano wa history kujirudia upo, kikubwa ni mshkamano ..waling'oka waarabu hata wakongo watang'oka tu.
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa tuombe shetani asiingilie kati
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "Mipango sio matumizi"
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Si unapanga kutumia banaa!!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tutakuwa tumejua itakapo jiri mida ya 12.30 jioni mnamo J2 wiki hii
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoma inapigwa saa tisa, hivyo mpaka saa kumi na moja tutakuwa tumesha mjua...
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hii michezo ya kwenye media ndo inatupeleka kaburini kabisa...kandanda ni uwanjani bwana!
     
Loading...