Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Philip Mulugo hebu timiza wajibu wako katika hili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Red Giant, Mar 14, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,659
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Ndugu naibu waziri na mbunge wa songwe(chunya) fuatilia suala la kilimo cha pamba katika wilaya yako maana kuna blah blah nyingi za kisiasasiasa

    kunatetesi pamba ilikatazwa kulimwa ili kulinda bei ya pamba mikoa ya kaskazini, kama ni kweli hii ni conspiracy!

    mara eti kuna mdudu anakula pamba sasa wanamzuia asiende kaskazini, this is bullshit!. kwani huyo mdudu anakula

    pamba tu? kama ndio basi mpaka saa hizi atakuwa amestarve to death, kama hapana mbona ameshidwa kwenda kupitia

    mimea mingine! fanyeni maarifa asiende kupitia pamba pia. hata hivyo kwani hakuna insecticides? kiwanda cha pamba mbeya kilichomwa! nasikia na lindi na mtwara ambako mjerumani alipeleka pamba kwa mara ya kwanza mmezuia kulima wakati across the boda msumbiji watu wanalima tusaidie mkuu au tueleweshe.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiiona na kuielewa cv yake hutamuuliza swali huyu kilaza waziri
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    msamehe Mulugo bure
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,659
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    naipata sivii yake wakuu lakini nahisi hili halihitaji akili nyingi kulitatua.
     
Loading...