Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Philip Marmo yupo hoi hospitali huko Haydom

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurtu, Nov 4, 2010.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baada ya kubwagwa na mgombea wa CHADEMA, ndugu Philip Marmo(mgombe ubunge: CCM- Mbulu) yupo Haydom akipata matibabu. Hata hivyo inasemakna kuwa hajalazwa Hospitalini bali yupo katika nyumba ya wageni akihudumiwa na Madaktari.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    GET WELL SOON Mtafute makamba mfarijiane
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuombea apone haraka ashuhudie mabadiliko
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Wishing him quick recovery and a safe return to Ayamaami.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aliamini atakuwa mbunge milele.....?
     
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunataka adead kabisa sio kuwa hospital tu haitoshi:yield:
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    We kweli umemchoka Marmo..Pumzika bwana, watu wa Mbulu wamekuchoka!
     
  8. A

    Aika4 Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo nguvu ya watu
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    plz pona haraka ...ILI USHUHUDIE KUWA NCHI HII SIO YA SISIEM ...!
     
  10. kijanamakini

    kijanamakini Senior Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mgumu wewe!
     
  11. N

    Nampula JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wish him well.
     
  12. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    auae kwa upanga nae hufa kwa upanga Mungu anaanza kumuonjesha jehanamu kama alivyokuwa akijifanya Mungu mtu na ccm yake ya mafisadi
     
  13. m

    mwetanano Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakukumbuka ulivyokuwa mkali na mkosoaji makini wa serikali wakati ukiwa mbunge; lakini ulipoingia tu serikalini ukafanana nao..

    Ugua pole.
     
  14. w

    wikama Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni balaa yaani huyu amelewa madaraka hadi anafikia kuugua mbona wale wa vyama pinzani hatujasikia kulazwa au kuwa hoi ila hawa kwa sababu ni mafisadi ndo maana maana wametumia fedha nyingi sana ili wapate na wamebwagwa chini pwaaaaaaaaaa ! thi thi thi hi hi hi hi bado kikwete siku yake nae puuuuuuuu !
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Alipokuwa waziri wa habari na utangazaji 1995 october, siku chache kabla ya kupiga kura alikuja shuleni kwetu baada ya kusikia wanafunzi hawampendi, nilipata taarifa kuwa naitwa na mkuu wa shule nyumbani kwake, nilipofika tu pale sebuleni akaanza kijana je unafahamu kwamba ni kosa kwa mwanafunzi kupiga kampeni nikajib sijui,akanza oh rwanda na burundi wanapigana kwa sababu ya vyama vingi nikamjibu tu wa heshima kuwa ni kwa sababu ya Ukabila akaniona mjeuri. wanafunzi 640 waliopiga kura marmo alipata 29 tulihuzunika sana lakini tukaja kujua kura 29 ni za walimu na watumishi. Sisi tulikuwatunafanya kampeni ya Mbunge aliyesimamishwa na NCCR enzi hizo. Jambo moja sintasahau katika uongozi wake matokeo yalipotoka tu kuwa amepita, aliyekuwa mwl mkuu shule ya jirani alihamishwa Mtwara kabla hata hajaapishwa kwa sababu alikuwa anampinga, alikuwa jeuri huyu mtu juzi niliposikia mbulu marmo ameaanguka nilifurahi saaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
     
  16. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    good boy
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hana tofauti na yule mama wa iringa. Katili ndani ya ukatili. Huo ni mwanzo tu ngoma inalilia 2015.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Vyovyote vile!
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna mwenye sindano ya sumu humu? Msaada tafadhali.
     
  20. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Haifai kumchoma sindano ya sumu marmo, anapaswa kuondoa dhana potofu aliyokuwa nayo kwamba hakuna wenine wenye akili zaidi yake hapo mbulu.
    Marmo pole
     
Loading...