Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PhD ya heshima.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Capitano, May 22, 2011.

  1. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hivi utaratibu wa kutoa au kutunuku PhD ya heshima ukoje? Hivi hao wanaotoa hiyo PhD ya heshima kama waliweza kuwapa akina fulani wanashindwaje kumpa Babu wa Loliondo?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmm!! narudi muda si mrefu
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Yeah.,! They need to consider the man.,!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo wapo wengi wanaostahili hiyo PhD ya heshima!
     
  5. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Fikiria hata nanihiii naye kapewa siku hizi anaitwa dokuta. basi na yeye apewe
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwani nani kasema Babu hawezi kupewa PhD ya heshima? Lakini hazitolewi kwa fujo namna hiyo. Mpaka mchango au manufaa ya mchango wa mtu kwa jamii yawe yamethibitishwa bila shaka. Nadhani bado ni mapema mno kwa Babu. Mchango wake bado una mashaka hata kama mamilioni ya watu wamefurika kwenda Loliondo. Ukitumia idadi ya watu tu kama kigezo hata waanzilishi wa DECI watastahili PhD.
     
  7. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    basi kama bado kwa babu kupewa phd bas apewe hata masters.
     
  8. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kwa hakika tunajua vizuri zinavyotolewa hizo PhD lakini kinachotushangaza mbona hata naniliu amepewa na kwakweli mchango wake kuuona mpaka uwe na darubini na sio miwani?
     
Loading...