Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pharmarcy

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kelvin Brown, Sep 21, 2012.

  1. k

    kelvin Brown Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hallow wana jf hongereeni sana mliopata loan pamoja na mliokosa tumshukuru mungu,kikubwa ni kwamba tunaenda kupambana na kipi tulichokibakisha,mimi nilitamani kusoma pharmacy hapo mwanzo lakini tcu wallinipeleka bs of science in chemistry hapo udsm,moyoni bado nataman pharmacy je nitaweza kuisoma tena miaka ijayo?je kuna uhusiano wowote kati ya hiyo course niliyopangiwa na pharmacy?asanteni
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh embu tungoje wataalam waje!!!! chemistry na uhakika inafanana sana na pharmacy...labda kwa masters(am not that much sure) unaweza somea iyo pharmacy mkuu!!!!
     
Loading...