Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pharmaceutical science na Medical Laboratory sc...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by RGforever, May 3, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Eti wakuu kati ya hizo Mbili ipi ni Nzuri kwa kuisoma..
     
  2. B

    BGG Senior Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    zote ni nzuri ila inategemea ndoto ulizo nazo
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nzuri in what context?
     
  4. B

    BGG Senior Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwanza inategemea unakusudia kujiajiri au kuajiriwa? Pili: unazungunzia diploma au degree level?
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Diploma! Then baadae Degree. Kwa hatua za Mwanzo kuajiriwa ndo mategemeo. Ipi nzuri mkuu
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lab mshahara ni 250,000/= kwa diploma na degree haizidi 450,000/=
     
  7. B

    BGG Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pharmaceutical science kuja kupata shahada mlolongo mrefu na kwa level ya diploma huwezi kufungua pharmacy ila duka la dawa muhimu.ila ngazi ya maabara, ukiwa na diploma unaweza kujiajiri hata ukiishia hapo.binafsi nashauri maabara na baada ya kumaliza uwe tayari hata kujitolea bila malipo kwanza upate uzoefu.kisha uwe na mtazamo wa kujiajiri(tnink big - unaweza kuanzisha diagnostistic centre yako) wataalamu wengine ukawaajiri mfamasia nk kwani mgonjwa anaanza kupatikana kwenye vipimo.
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Thanks Mkuu. Ushaur kwa Wengine pia unakaribishwa.
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hakuna mwenye diploma afya anayepata chini ya 500 kwa basic salary.
     
  10. genius

    genius JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pharmacy ni nzuri sanaaa, asikudanganye Mtu. Hakuna pharm tech analipwa chino ya tano, nusu ya pharm tech wanafanya kazi zAidi ya sehemu moja.
    Ni rahisi kujiajiri maana hawa Jamaa wanafundishwa somo la ujasiliamali . Kama huja apply mpaka Dakika hii sahauuuu kupata chance Mwakahuu.
     
  11. B

    BGG Senior Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa mfumo uliyopo nchini kwasasa, pharm tech anapata ajira ni kweli kabisa na atalipwa mshahara tajwa hapo juu, ila hayuko eligible kuanzisha pharmacy ila anaweza kuajiriwa tu na mwenye shahada ya pharmacy kwenye pharmacy.kwa sheria ya sasa anaweza tu kuruhusiwa kuanzisha duka la dawa muhimu.
     
  12. deebo

    deebo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2015
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 245
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Mkuu usipotoshe uma...bachelor salary ya 450,000/=???
     
  13. n

    nduna lingasangasa Member

    #13
    Apr 19, 2015
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka Kama Unafahamu
     
  14. S

    SEROTHERAPY Senior Member

    #14
    Apr 19, 2015
    Joined: Oct 24, 2014
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahah asahauu kupataa ausioo hahahahah
     
  15. S

    SEROTHERAPY Senior Member

    #15
    Apr 19, 2015
    Joined: Oct 24, 2014
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kasome lab techn ipoo vizurii kwa uhitajii mkubwaa sanaa kulikoo hatahaoo watu wa pharmacy uliza na uhitajii kwenye health settings sio unajisomea tuu kaka
     
  16. deebo

    deebo JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2015
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 245
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Kama internalship mtu analipwa 710,000/= na ni asilimia 80% ya mshahara kamili unadhani 100% itakua laki nne!??

    Alaf saivi mfumo umebadilishwa i mean MD, BMLS, BPHRM, zote zitasomwa kwa muda wa miaka 5 na salary scale yao itakua sawa... Na hamna medical personel kuanzia level ya diploma anaechukua chini ya laki tano..labda awe ana makato ya mikopo ya benki mkuu..
     
  17. n

    nduna lingasangasa Member

    #17
    Apr 19, 2015
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesomeka mkuu
     
  18. deebo

    deebo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2015
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 245
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Karibu tena mkuu...
     
  19. Kawalala93

    Kawalala93 Member

    #19
    Apr 20, 2015
    Joined: Mar 24, 2015
    Messages: 93
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 25
    Eeh huo utaratibi una anza kutumika kuanzia mda gani mkuu..,???
     
  20. deebo

    deebo JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2015
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 245
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Next season... Yaan watao anza hao mwaka wa kwanza
     
Loading...