Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PH balance: Godfrey Dilunga usitafute usawa kwa kupindisha ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakageni, Nov 19, 2011.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    nimefuatilia kipindi cha tuongee asubuhi na nimesikitishwa sana na tabia ya Godfrey Dilunga anavyotumia vibaya weledi (profession) wake. Ameingia kwenye kipindi na mentality ya kutaka kutetea serikali kwa makosa yake, kama:
    1. Kutetea serikali kuchelewesha muswada. Dotto Bulendu wa StarTV kamjibu vyema, mbona redion hawakutoa? Kipi kinafikia hadhira kubwa?
    2. Kamkosoa Ansbert Ngurumo kwa kuwa na mentality ya kutaka kuwa neutral
    3. Kutetea makosa ya spika kutumia ubabe kwenye kamati na kuharibu mchakato

    my take:
    'CALL A SPADE, SPADE and not A BIG SPOON'
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    huyu Godfrey Dilunga si yule mwandishi wa raia mwema ambapo katika dokezo la wadau ameandika "wabunge chadema wamedanganyika?"
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    ndiyo yeye mkuu. Naona pia hajui 'debate parameters' kwani anaongea wakati mwenzake anaongea. Mpaka kamkwaza Ansbert Ngurumo
     
  4. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilikuwa najiuliza sana kwa nini nimekuwa mgumu sana kununua gazeti la raia Mwema,leo nimepata majibu thabiti.
    Mr Dilunga hayuko huru ktk kujenga hoja, anaegemea sana serikalini kwa kutetea kila kinachosemwa...amefikia hatua ya kumuingilia Ansbert Ngurumo akiwa anaongea ili tu mautetezi yake ya serikali yasikike ....hii siyo sawa na waandishi wa namna hii ndo wanaodhoofisha utendaji serikalini kwa kuifanya ijione iko perfect kwa kila kitu wafanyacho.
    Mauteuzi ya watu kama Rweyemamu IKULU ndo yanayoongeza idadi ya wanaojipendekeza among waandishi....na hii italicost taifa huko tuendako.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    @ vakwavwe, mi binafsi imenisikitisha sana. Anajaribu kuwa neutral kwa kupinga ukweli na kutetea uovu
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi karibia miezi 3 sasa sisomi makala za Dilunga baada ya kuona makala zake zinatumika kumfagilia waziri mmoja mwandamizi anayetajwa kufanya kampeni za chini chini kuwa mgombea urais kupitia CCM mwaka 2015. Sasa naona ameanza washambulia CDM.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    naanza rasmi kutomwelewa GODFREY DILUNGA na kumuhukumu kama mtu anayetumiwa. JENERALI ULIMWENGU be warned
     
  8. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si lazima aseme unachowaza wewe 'he 's neutral and freeman' big up dilunga p1 sana mkuu
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    nami nalitambua hilo lakini anapokuwa spin doctor (mpotoshaji) kwa kulazimisha kuwa neutral hiyo siyo fair. Alikuwa akiongea na mamilioni ya watu ambao wanaweza kuspread habari. Yeye anafanya kazi kama mhimili wa nne
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa nilikuwa mfuasi mkubwa wa makala zake siku za nyuma alipokuwa anaandika makala nzito kama UNAHITAJ4KA UASI, KAMA SI MIMI NANI? Na kama si sasa, LINI? Nk ambazo zilikuwa za kimapinduzi kwelikweli.
    Zilinifanya niongeze morari wangu wa kuamsha mapinduzi ya kif4kra miongoni mwa vijana wenzangu.
    Lakini siku hizi kapotea kabisa.
    Sasa najiuliza, je, alifaoya vile ili kujitafutia soko kwa mafhsadi, wamnunue ili awe vuvuzela lao, au ndo weledi wa uchochoroni unaowaumbua makanjanja?
    Very shame on him
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    mkuu mi nahisi keshanunuliwa tayari. Anatakiwa ajue kuwa kuna wengi wenye akili zaidi yake!
     
  12. N

    Noboka JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lazima muanze kukumbuka historia ya raia mwema, naanza kuhisi hata kina Ulimwengu mmmmmmhhhhh, kwani wakiwa Rai gazeti lao lilichangia sana kumharibu Salimu, sasa na huku raia mwema, huyo mwenzao Dillunga ndiyo kama anavyoonekana, sijui tutasoma gazeti gani kwa uhakika
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu alianza mara baada tu ya kw4sha uchaguzi mkuu mwaka jana. Kabla na wakati w6te wa mchakato wote wa uchaguzi, alikuwa neutral kweli.
    Nadhani jamaa alitegemea sana cdm wangeshinda uchaguzi ili apate nafasi serikalini, lakini baada ya matokeo, jamaa amenyea kambi.
    Kwa mara ya kwanya ni baada ya cdm kutoka nje siku ya kikwete.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    pia anajaribu kubadilisha waandishi wote wafikiri kama yeye. Kamkwanza Ansbert Ngurumo na baadaye akatoa cheko la kebehi
     
  15. K

    Kishili JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pesa mbaya maana hakuwa nyutro kama anavyotaka watu waelewe, Dilunga ni kama Kabudi wanatafuta kazi serikalini wavune
     
  16. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya sana hasa kama unazaliwa na kukulia katika familia duni. Dilunga anauza utu wake kwa kipande cha mkate wa ahadi, kwani anajipendekeza ile mbaya. Subiri muone kwenye makala yake ijayo atakavyo watetea Ngeleja na majambazi wenzake.
     
  17. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kiukweli mimi mwenyewe nimemuona bogus 2 yule jamaa!
     
Loading...