Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pgss 10

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Beby, Apr 18, 2012.

  1. B

    Beby Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni mniambie huu mshahara una range kwenye sh. ngap please.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hauzidi laki 5.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jaribu ku google utumish utaona. binafsi sijui
     
  4. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    wewee usimkatishe tamaa mwezio kwani umesikia hyo ni halmashauri ya wilaya,mishahara ya mashirika sio haba ka kwetu halmashauri
     
  5. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    itakuwa inarange ya kati ya laki 7 hadi 8
     
  6. B

    Beby Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni saana
     
  7. Mwigigi Juani

    Mwigigi Juani Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    najua pgss 11 ina laki 8.0 hadi laki 8.72, hiyo pgss 10 itakuwa kati ya laki 6.5 hadi 7.0
    best wishes
     
  8. D

    Dine Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acheni kumkatisha tamaa mm ninalipwa huo mshahara c mbaya sana
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona unatuchanganya...si ulisema unacheti cha Agriculture ukawa unaitamani ile post ya Farm Manager kule Segerea, ukadai tatizo uko kijijini na hauna kazi?!!..Sasa haya mambo ya salary scale ya Pgss 10 inakuwa vipi tena?!!!!
     
  10. D

    Dine Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sorry nimechanganyikiwa si unajua tena kukaa muda bila kazi ni matatizo
     
  11. B

    Beby Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana..
     
  12. F

    FreedomTZ JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2013
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Je kwa sasa PGSS 10 ni sh. ngapi?
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Amesahau kama alishadanganya mahali pengine, Liars should have good memory.
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kwenye Taasisi ninayofanyia kazi mimi ni Tshs. 892,000/= gross. Take home ni arround 680,000/=
     
  15. bily

    bily JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6,700
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    dah inamaana makato yote hayo yanaenda wapi? Poor country.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo kuna PAYE,mfuko wa hifadhi ya jamii, bima ya afya n.k yaani hadi sio vizuri.
     
  17. a

    ansy New Member

    #17
    Jan 3, 2014
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pgs10 gross yake ni 892000,,,after deduction take home ni 734000
     
  18. PesaNdogo

    PesaNdogo JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2014
    Joined: Jun 19, 2013
    Messages: 1,721
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Acha kukisia, pgss 10 ni kuanzia 892000 yani laki nane na elfu tisini na mbili take home ni laki saba na kitu
     
  19. Chipsi Mayai

    Chipsi Mayai Member

    #19
    Jan 5, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pgss 8 ni laki 720 gross, pgss 7 ni 575 gross
     
Loading...