Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peugeot

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Loly, Aug 23, 2011.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamani wadau nisaidieni kwa wale wanaojua mambo ya magari vizuri hivi gari aina ya peugeot spare zake zinapatikana kwa hapa nchini bila matatizo au ni matatizo kama za bmw na honda?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Unaulizia kuhusu gari kweli au umetumia lugha ya mafumbo?
     
  3. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br /> nauliza gari kweli sio mafumbo
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo!
     
  5. m

    makirikiri-2 Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa bongo zinapatikana kwa shida kidogo hasa spare kubwakubwa ila vitu kama balbu zinapatikana ,nipm nitakupa contact za mtu anayeenda nairobi mara kwa mara kule zipo nyingi sana.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama unazungumzia 504 hiyo vipuli ni vingi sana hadi cha tsh 150 kipo pia uwa tunavichonga sido kama havipatikani.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Peogeot hizi gari za kifaransa zimebaki kwenye majumba ya kumbukumbu
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhhhhhhh!!
     
  9. S

    SMART1 Senior Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu nenda Morogoro automobile, wapo kisutu wanaspare za magari karibia aina zote toka EUROPE. kama utakosa ni in box aina ya spare then nitakutumia toka Nairobi. Usihangaike sana mimi mwenyewe nilipata tabu kidogo na spare ila kwa sasa naenjoy na European Vehicle
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaa! Kwani hujui kusoma?
     
  11. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br /> thanx smart kuna gari moja kali aina ya peugeot206 nimeiona kwenye mtandao nimeipenda sana nataka niagize ndio nafanya risachi ya spea kwanza nisije nikachemsha
     
  12. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mchango wenu jamani?
     
  13. S

    SMART1 Senior Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    drive ur dream car loly
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ................Kama hiyo 206 ni new model itakusumbua ila hizo za kizamani,504(guruwe) ziko spea nyingi hasa arusha,moshi,nairobi....!!kama yard yako inagari kadhaa,agiza maana hata ikileta shida na unatafuta spea atleast unatoka na vya zamani
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi hili ni jukwaaa gani vile
     
  16. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br /> thanx kwani spea zinaweza zikaingiliana japo ni model tofauti?

    0
    0
     
  17. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br /> mh! Kauka wewe, mimi hili ndio jukwa nililozoea kujiachia nalo
     
  18. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi Peugeot ni kwani bado zipo? Manake hata mtaani siku hizi sizioni.
     
  19. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br /> zipo kama kawa tena new model ila nazani tz haziji hizo gari ni nzuri balaa sio kama zile za zamani au jaribu kucheki kwenye mtandao peugeot 206



    0
    0
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    We nawe,dc z MMU
     
Loading...