Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Petroli kutoka TZS 2,009/= mpaka TZS 2,300/= (Dar es Salaam)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifaranga, Sep 5, 2012.

  1. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi wanajamii mmeiona hiyo bei kikomo ya Petroli kuanzia leo?? kutoka 2,009/= mpaka 2,300/=, imepanda kwa asilimia 15% ........... tutegemee gharama ya maisha kupanda kwa asilimia 15% .............. mpo hapo???

    Nawasilisha tu
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jana kuna member alianzisha uzi kuwz bei ya petroli juu, ni muda si mrefu itafika 2,500 na bado. Tutapaki magari sasa kwa mtindo huu maana hiyo ni Dar how about Kigoma, Bukoba n.k????
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili linahusu sana!Naona EWURA inafanya kazi kweli au ndiyo imewekwa mfukoni na wafanyabiashara?
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hizi ni mbinu zinazotumiwa na serikali nyingi duniani kote, wanapandisha bei ya vitu kimya kimya bila kuwataarifu!! Lakini cha ajabu, bado dhuluma haiwezi kushinda haki. Acha waendelee kujipatia vya kunyonga, yana mwisho!!
     
  5. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Naona huku mbagala daladala zimeamua kupaki maana usafiri wa shida maradufu
     
  6. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,308
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kuna mchezo ulikuwa unafanyika kwani mafuta yaliadimika ghafla(yalifichwa) huku kukiwa na tetesi bei zitapanda hii ndio awamu ya Jk maisha bora kwa kila mtanzania
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    USD$1:1,578/=Tsh hapa vipi?
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Kuna mchezo unachezwa hapa kama ule uliokuwa unachezwa TANESCO!!! Unfortunately EWURA haiko chini ya waziri Prof. MUHONGO bali iko chini ya wizara ya MAJI!!!
     
  9. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,103
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Regulatory autholities zimekuwa kikwazo kila sehemu. Hapa wa kulaumiwa ni EWULA
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    [(2300 – 2009) ÷ 2009 ] × 100 = 14.5%

    this is too much for sure
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bulesi,are you sure?...naomba uthibitishe,,,hili ni geni kwangu.
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Utakuwa ulifundishwa hesabu na mwalimu wa comedy!
     
  13. W

    Wajad JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Na mishahara pia si imeongezwa kwa asilimia kama hizo? Kwa hiyo ngoma droo, yani bado tumo ndani ya sera ya maisha bora kwa kila mtz.
     
  14. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Ninakuchukia Jk
     
  15. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni [(2,300 - 2,009) / 2,009] = 14.48% a.k.a 15%
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    haya wewe unayejua hesabu sahihisha basi
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    my mistake mkuu
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi nilidhani umeamua kutuchekesha!
     
  19. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hahahah hapana mkuu, nilichoandika na kukifanya sio kilichokuwa kichwani..wewe ndio umenishtua
     
Loading...