Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Petrol kenya sh 1320 ya TZ, je kwa nini sisi ishindikane?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bona, Apr 30, 2011.

  1. bona

    bona JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Serikali ya jirani zetu wa Kenya imepunguza ushuru wa mafuta kiasi, sasa bei ya mafuta imeshuka na kufika 1320 kwa lita. Sasa ile propaganda ya mkuu wa kaya na serikali yake ya kichovu kua serikali haina cha kufanya kwenye kupanda kwa bei ya mafuta as long as inapanda kwenye world market.

    Na hilo limewezakana kwa maandamano kidogo tu sijui sisi hapa tunasubiri nini kama bei iko kwenye 2020 kwa lita? Tena yaliyochakachuliwa hasa. Ni mipango mibovu au ufinyu utendaji wa serikali ktk kufikiria kutafuta vyanzo vingine vya mapato na kunga'ng'ania mafuta peke yake?
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hyo bei ni in kenya shngs au Tz shngs?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hebu tujiulize kwanza ni nani anaingiza mafuta Tanzania? inakera sana kuona mafuta yapo juu wakati bandari ni ya kwetu, mbona Uganda wanashusha mafuta Mombasa wanasafirisha mpk kwao bado bei ya mafuta ipo chini ukilinganisha na Tz,

    NAOMBENI TU MNIAMBE NANI ANAINGIZA MAFUTA TANZANIA???
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    1320 ya tz..
    1320 TZS.
    1320 TShs.
    shilingi 1320 za kitanzania.
    viongozi wetu wavivu wa kushughulisha akili zao.
     
  5. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in tsh's
     
  6. h

    hoyce JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uliposikia zimechangwa bilioni 16 za uchaguzi kusaidia CCM (zilizotangazwa wazi) hukujiuliza zitarudi vipi? Hizo ndio njia
     
  7. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Selikari yetu haina viongozi,wafanya biashara wanafanya watakavyo na mijitu tulioipa dhamana ya kuiongoza nchi,haina habari imekaa tu kazi yao ni wizi tu,JAMANI MMETUCHOSHA aah.
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Watanzania ni sisi ni waoga sana, wakenya waliandamana juzi tu tayari mambo yamekuwa safi, mafuta yakishuka hata bidhaa nyingine lazima zishuke na maisha yanakuwa nafuu, sasa watanzania tukiambiwa kuandamana utasiki ooh wanataka kupindua nchi, oohh wanataka kuleta vita, ooh wanataka kuondoa amani, uwoga wetu ndio unatugharimu!!!
     
  9. k

    kabindi JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tsh 1320?! maana Kenya yalikuwa yamefikia 2800tsh kwa petrol!. Lakini kenya wamendamana hadi kufikia bei hiyo?! unafikiri sisi kuishia kulalamika humu kwenye JF kunatosha?! "We have to wake up and stand still for our own rights".! otherwise is better to keep quite and wait for the death!
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    usishae ukatoka kufight for your rights ukaambiwa unataka kuleta vita......kumwaga damu......kuipeleka nchi pabaya.... JAMANI NIAMBENI NANI ANAINGIZA MAFUTA TANZANIA???
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    FACTS:Ndani ya Nairobi mafuta ya taa Ksh 87(Tsh 1566),petrol Ksh 111(Tsh 1998)
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh,Mungu tusaidie.
     
  13. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora wewe umesema. Yaani mtu anaamka na kuanza kuzusha na watu hata bila kuhangika kutafuta ushahidi wanaunga mkono. Mafuta yamepanda bei karibu dunia nzima ukiondoa nchi wanazozalisha. Na huko mara nyingi serikali za nchi hizo huwapa subsidy.
     
  14. c

    chipanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    ongeza na kulialia hadharani
     
  15. m

    msnajo JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hatuna viongozi mkuu. Tuna makatuni yanarukaruka tu bila kujua lolote.yamelala, yenyewe kwa sababu yanaweza kumudu maisha hayajali. Takataka! Futa kauli yako mkuu. Samahan kama nimekukera.
     
  16. yakub

    yakub Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kwamba tanzania ni great country of fisads na ndo mana kwenye vitu vingi price inakuwa juu 4 their own benefit
     
  17. Mag

    Mag Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kilio cha wananchi na mpango wa kuandamana, serikali ya Kenya ilitangaza kupunguza ushuru wa mafuta! Ndio mafuta kote yamepanda bei lakin kuna kitu chaweza fanyika ili kuwapunguzia wananchi makali! Kukaa kimya kwa serikali yetu sio suruhisho!
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hizo si habari za kweli,bei ya mafuta nairobi leo saa sita mchana ilikuwa ni kshs 111 ambayo ni sawa na tshs 1945.Nimejaza mafuta binafsi kwa bei hiyo,japo ni afadhali kidogo compared to Tz lakini sio tshs 1320!
     
  19. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
     
  20. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kusema ukweli mimi nilijaza mafuta pale namanga kama wiki nne zimepita. Ni ndani ya kenya na kituo cha kobil nilitoa tzs 1700 kwa lt. Tena kwa kunichakachua. Na kama ukienda ROMBO pia wese huwa cheap kwa kuwa wanatoa Kenya pia. Hapa kwetu tuna tatizo hatujalijua.
     
Loading...