Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Petrol feki yaingia dar;yaizinishwa na tbs;mafari yaliotumia yazima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Soma habarileo /mwananchi
    magari na mitambo kadhaa itumiayo petrol iko hatarini kuharibika pale taarifa za kuingizwa kwa tani zaidi ya 30,000 za mafuta machafu

    habari zenye uhakika zinasema zaidi ta tan 30,000 ya mafuta machafu yameingizwa na makampuni kumi yaletayo mafuta na kusambwazwa kwa maghala na vituo mbali mbali
    habari zinasema mafuta yaliotakiwa kwenda mkoani yalizuiwa baada ya magari kadhaa dar es salaam kuzimana wahusika wa magari kulalamika kwenye vituo husika

    katika kutafuta ukweli gazeti la habari leo liliwasiliana na ewura ambao wamekiri kutaambua tatizo hilo na juhudi za ufwatiliaji zimeanza kuchunguza kilichotokea kwa kuchyukua sampuli za mafuta yaliokokwenye magahala mbalimbali

    nikweli tumepata taarifa na tumeifwatilia meli ilioshusha mzigo huo n baada ya hapo tutaandaaripoti kuhusiana na hili waliisema washenzi hawa wa ewura...hadi sasa nazungumza mkurugenzi wa ukaguzi yuko bandarini kanakwamba ajui kilichotokea

    nao tbs ambao wanahusika na kiwango cha ubora wametafutwa bila mategemeo na mbaya zaidi mkurugenzi wao alipojua siri hii imefichuka na tbs wamepitisha aa kuhalalaisha uchafuu huu hata simu apokei asioijua

    hata tpa wa bandarini awakuwa tayari kuzungumza wkaiongozwa na msemaji wao mziray ambae kila siku amekuwa akishinda redio clouds fm kujtangza ubora wa tpa na mambomengineo leo amekuwamkali kabisa kuongea na watu...

    Aidha baadhi ya wamiliki wa makampuni makubwa yalioagiza walipoulizwa walidai wakubwa wao wapo zanzibar kwa holiday wafwate january,,shenzi kabisa hawa...ingawa tatizo hili limegubikwa na usiri mkubwa habarizaidi zinasema hii ni mara yatatu kutokea na watu waliamua kukaa kimya baada ya kupewa shekeli kadhaa na hata hili limebumbuluka baada ya watu kadhaa kutofautiana wakati wa maelewano

    je wewe ni muathirika wa hili

    mungu akupe rehema zake kwa kweli
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    habari ya leo Pdidy

    mafari ni kitu gani?
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    I discharged 3 times in a week the spoiled petrol from my bike!! Shame!! Shame my country
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ubinafsi umezidi watu wameacha kuangalia maslahi ya taifa utadhani mafuta hayo hayatatumiwa pia na ndugu zao achililia mbali watu wengine.
     
  5. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh wakuu ni vituo gani hivyo ili tuwe makini kidogo! Inabidi tununue kwenye hivi vituo vyenye goodwill tu sasa kama bp na total labda hakuna haya mambo
     
  6. L

    Logician Senior Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <BR><BR><BR>Aisee hii ni mbaya sana... Mimi nilijaza mafuta pale ENGEN ya mikocheni jana asubuhi baada ya muda kidogo nihisi gari limeanza kuwa na misi. Ikadidi ninue fluid ya kuchanganyania then imestabilise!

    Thanks for info.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    hata wale samaki tbs c waliwapa kibali? Usishangae ikitoka report ndeeefu kwamba mafuta ni salama
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mkuu hii itakuwa ni mojawapo na waathirika wakubwa ni wakala wa engen..hata mie nimejaza majuzi imenipa mis mbaya sijui utusaidie umechanganya na nini mpwa tuweke kabisa sby kweny gari ikitokea tena
     
Loading...