Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Petition ya kuunga mkono kuanzishwa kwa Chama cha Watumia Umeme Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, Dec 21, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Umeme imekuwa ni bidhaa ambayo gharama zake zimekuwa zikipanda kila mara na yote yanafanywa ili kumbebesha mwananchi wa kawaida kulipia gharama za maamuzi mabovu ya viongozi na serikali ya CCM.

    Sasa imefika wakati wa kusema enough is enough
    Hivyo nawaomba JF wenye kuguswa na hili kuunga mkono petition ya kuanzishwa Chama cha Watumia Umeme Tanzania ili kiwe na uwezo wa kufanya mikakati ya kukabiliana na Tanesco na serikali.

    Wanaounga mkono wananze kusaini hapa chini. Mwitikio ukiwa mzuri basi itabidi tukutane na kufanya jitiada za kusajili chama.

    note: hakitakuwa cha kisiasa bali cha kutetea watumia umeme
     
Loading...