Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Petition: Jando na unyago iwepo kwa mujibu wa sheria!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masikini_Jeuri, Dec 15, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wapwaz na mabinamu!

    Baada ya kusikia na kushiriki na kuguswa na kuathirika na mikasa; visa, vituko, matukio na adha zinazotukumba wanandoano.......oops WANANDOA!

    Naomba tupitishe azimio kushauri kuwepo na mafunzo haya ambayo huko nyuma jamii zetu (naamini waafrika wote) tulikuwa nazo; Tuziboreshe kwa faida ya kizazi kinachokua sasa na kijacho......yatolewe kwa mujibu wa sheria............ni wazo tu!
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ongelea katiba kwa sasa. This is the burning issue. Mengine yatafuata.
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good idea lakini haizuii kuachana.kama umemchoka mtu hutakumbuka kungwi alikuambia nini.....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Huko sasa ni kuingilia faragha na uhuru wa watu bana. Serikali inapaswa kujitahidi kukaa mbali sana na kuingilia uhuru na haki ya watu binafsi kujiamulia mambo yao wenyewe hasa kwenye kulea watoto.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Yep........sisemi itapunguza lakini itawapatia watu reasoning nje ya visa vya mapenzi..........walau watu watajua kuwa they failed while at it and not before they started!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Don't impinge on people's private domains, pls.
     
  7. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Duh! Katiba topic hii jamani?! Au nimesoma vibaya.... ngoja nirudie....
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    They cease to private when the result is the score of street kids and high divorce rates!
     
Loading...