Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Petition: 2 MONTHS BAN KWA INVISIBLE

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kachanchabuseta, Aug 5, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF naomba mniunge mkono Invisible apigwa Ban kwa mienzi miwili

    Kosa: Kuleta taarifa bila ya kuzibitisha ( shimbo na wiza wa 3 Trilion)

    Muda: 2 Months

    Hii itakuwa fundisho kwa kila mtu kuleta hoja bila kutuzibitishia

    Najua invisible atatenda haki ya kujipiga ban mwenyewe sio wengine
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thread ya Shimbo imefungiwa na kutupwa kwenye dustbin bila ya kuzibitisha
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    the way taarifa ilivyotoka jana, iliridhisha na kufanya watu wengi kuamini na jinsi ilivyosomwa na watu wengi ninaamini ujumbe ulimfikia jamaa kama ingekuwa ya uongo ungeshasikia reaction ya JWTZ, tusubiri
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hata mimi naunga mkono hoja
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    JK Naona una moto sana kuwa na subira, Hii JF siyo mahali pa ubabaishaji, lakini pia naona unatafuta sana ushahidi vp una maslahi? au unafikiri kuwa ushahidi hauwezi kupatikana? Mbona issue nyingi zipo direct na ushahidi hakuna lolote la maana lililofanyika, labda wewe utakuwa wa kwanza kumfunga Paka kengele.
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Je ikija dhihirika ni kweli, uko tayari kumlipa fidia kwa hiyo ban?
    Siungi mkono.
     
  7. K

    Kaboya Kenneth Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inashangaza inapotokea wasomaji wanapanic kuliko mtoa habari! wengine kama wanazomea! haya ni mapambano saidieni kutoa ushahidi, au subirini.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nyie watu haya mambo ni mazito sana zaidi ya mnavyofikilia.hii habari si sawa na habari za kujihudhulu kwa lostam.jenga picha,epa tu serikali na iliteteleka tena kwa billions zisizozidi mia mbili.je tillion 3.unafikili itakuaje?hii kashifa ni zaidi ya kupindua nchi.kama waziri mkuu kajiuzulu uwazili kwa kitu kidogo kama richmond unafikili hizo tillion nani atajiuzulu?nyie subilini muone hili sekeseke litakavyokua.na hapa ndo watu wote mtampigia salute invisible.mia
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    umeshaambiwa kusubiri haraka ya nini..........mbona watoa hukumu kabla kesi haijasomwa
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kesi inasomwa wapi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...