Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peter Tosh's Family

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmbangifingi, Dec 28, 2011.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna anayefahamu ikiwa mmoja ya wanamuziki nguli wa Reggae The late Hubert Mctosh (Peter Tosh) aliacha mtoto/watoto? Nimekumbuka one of his greatest hit Equal Rights....."Everyone is crying about Peace,none of them cries about Justice" According to him,,Equal Rights and Justice amounts to Peace!!!
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I like "Rumours of War"
     
  3. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Andrew Tosh ni mtoto wa peter tosh
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yupo mtoto mkubwa tu anaitwa Andrew Tosh na ni mwanamuziki mashuhuri tu kwenye ulimwengu wa muziki wa Reggae.

    Nafikiri anafanya kazi bila pressure maana kifedha atakuwa kakaa vizuri hasa ukichukulia mjomba wake ni nani.

    Kwa baba kama jina linavyoonyesha na kwa Mama, ni mtoto wa dada yake Bunny Wailers ambaye alikuwa pamoja na Tosh, Bob Marley kwenye kundi la Bob Marley and the Wailers.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkuu, so alipata mtoto mmoja tu? nimejaribu kumfuatilia sana sikuona kama jamaa "peter" aliwahi kuoa nika wander ikiwa hata alipata mtoto. Bunny Wailer nasikia aliamua kuwa mkulima tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Alikuwa na watoto wengi na kuna habari zinasema alikuwa na watoto kama kumi hivi (10).

    Majina yao ni kama Nabii, Tosh 1, Niambe, Michelle, Erone, Steve, Toby, Dave ..... ambao walizaliwa na mama tofauti na jamaa hakuja owa. Inawezekana pia na ugomvi wake na dini ulimfanya asitake kuowa kwani akiwa mdogo kanisani, alisikia haya maneno: "Dhambi zenu hata ziwe nyeusi kama ......, damu ya Yesu itazifanya kuwa nyeupe kama theruji".

    Jamaa kujiangalia alivyo JARUO, akasepa kiaina kanisani na hakurudi tena na akakimbilia kuwa RASTAMAN.

    Mcheck Tosh 1 akiwa kwenye Stage...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngoja nimtafute kwenye download labda ntapata nyimbo zote
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hii nimeiona kwenye YOUTUBE mtu kaandika ila sina uhakika nayo:


    Peter tosh has 5 sons and 5 daughters!

    Dave, Steve, Andrew, Nabii, Jawara, Michelle, Erone, Sheba, Tobi, Niambe!
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwenye bold,,ni kweli Tosh alikuwa anaimba kwaya kanisani na dada/binamu yake hata hilo nililobold alitungia wimbo na akauimba japo bahati mbaya sikumbuki uliitwaje ule!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tafadhali mkuu usiache kutujuza nasi bana! ila jamaa kiasi namkubali ideology zake japo inadaiwa alikuwa mtu wa bifu/revenge kiaina
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    peter tosh hivi ni kweli huyu jamaa hakuuzulia mazishi ya bob kwa kuamini kwamba rastaman hafi bali anapotea...
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inasemwa hivo,,kwamba hakuhudhuria, hata alipopelekewa taarifa,, was sitting somewhere akipata kitu,,"alionyeshwa piece of paper" iliyozungumzia death of Robert Nesta Marley,,ali ignore tu na kutamka "life cycle". But ni zaidi ya imani hiyo. Its believed ni Bifu/kinyongo alichokuwa nacho dhidi ya Bob rejea hata wimbo wake "I am the Toughest" inasadikiwa lilikuwa dongo kwa Bob ambaye hata hivo didnt care!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hii siredi imenifanya nipate ganzi ya hatari!
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini mkuu? tafadhali usipate ganzi,mwaga hapa tuchangie!!!
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu Sikonge nashukuru sana kwa clip hiyo ya Andrew Tosh,kweli dogo ni chapa baba yake,sikuwa nafahamu kama Tosh aliacha kizazi,, hii ya chini unasema ni Tosh akiwa stage,,is it? naona kama jamaa tu kaamua kufanya play back,, maana hata kwenye pensi hapo,,Tosh alikuwa na matege flani hivi,, huyu jamaa kama sie!!!
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mkuu, huyo Tosh 1 ni mtoto wa Peter Tosh na anaitwa JAWARA ambapo utaona hata jina lake, pia lipo kwenye listi ya watoto wa Marehemu Peter Tosh.

    Soma hapa: The Interview: Jawara McIntosh, a.k.a. Tosh 1

    Tosh alikuwa MREFU sana na angelikuwa hapo, bazi angelikuwa kawazidi wote urefu.

    Pia alikuwa akicheza KARATE na kuendesha ki-baiskeli cha tairi moja.....

    [​IMG][​IMG]
    Picha 1: Bunny, Bob Marley and Tosh. Picha 2: Tosh, Rita Marley and Bob Marley.
     
  17. Neter

    Neter Senior Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu Tosh1 ni 180degree tofauti na baba yake!
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    How mkuu?
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    What actually might have been the cause of his shooting? robbery?revenge?
     
Loading...