Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peter Serukamba waziri mkuu mtarajiwa wa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MCHAWI, Dec 22, 2011.

  1. M

    MCHAWI Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipata bahati ya kukutana na mmoja ya watu ambao wako kwenye frontline ya mapambano ya Mh.Lowasa ya kulinda heshima yake waliojaribu kuipoka na kumzuia kuwa mgombea urais wa Tanzania. Moja ya maeneo ambayo alionyesha kutokukubaliana nayo sana au kumkwaza ni swala la bwana Peter Serukamba kuja kuwa Waziri Mkuu mpya wa Tanzania baada ya mafanikio ya kuchukua nchi mwaka 2015.
    Kwa sasa anadai kuwa mipango yote ya kampeni inaratibiwa na bwana mdogo Peter na hata ukitaka kupatiwa msaada wowote mpaka aupitishe yeye.........kwa mawazo yake ni kuwa walau wageni wakienda kuongea na Mh.Lowasa basi awe anawapisha sebleni waongee private kuliko na yeye kuwepo hapo muda wote tena hasa wanapokuwa wako dodoma.Na kaendelea kuniambia kuwa Pita ni mtu ambaye atachukua uwaziri mkuu kwa jinsi walivyokubaliana likini cha ajabu ni kuwa anakosa kujiamini kwa muda wote kuwa amekaa pembeni ya Mh lowasa as if kuna mtu atamnyang"anya nafasi yake.NADHANI BWANA MDOGO KWA MSIMAMO WAKE ANAFAA KUSAIDIA NCHI YETU....................Wiki iliopita nilizungumza nae kuhusu matarajio ya kuwa na nafasi hio na hasa maneno ya kuwa anawaziba wenzie nafasi ya kumuona mh. Lowasa jibu lake lilikuwa ni jepesi kidogo kuwa watu wana wivu kuona anahaminiwa na Mzee.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is Crap! where is Bin?
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    The way EL alivyo machine kiutendaji, nadhani Peter ana walakini
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    CCM kuna majembe mengi tu ya kuchukua nafasi hiyo.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    what's goin' on in bongo?ikulu kuna biashara gani kule?
     
  6. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kampeni zisizo na kichwa wala miguu, sasa hivi tujikite zaidi kwenye janga la mafuriko na kuangalia ni jinsi gani tunaweza kuwasaidia ndugu zetu walioathirika. Au wewe upo nchi gani hadi huoni kuna top priority agenda on the table?
     
  7. a

    adobe JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Huyo peter ni vuv├╣zela hana lolote zaid ya kujipendekeza.huyu dogo tulikuwa nae pale sinza kwa charles miaka ya 2003 akiwa ombaomba tunamsaidia lakin sasa hata ukimsalim anaona kafika.na kwa tabia yake kujikomba wanaweza wakam cameroon.hafai kuongoza na apigwe vita asjekuwa waziri watoto wetu wa kike watakoma
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii sasa ni kufuru!
     
  9. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mafuriko ya Dar yamekukosakosa nini?? Acha mada mbovu mbovu...Waziri mkuu kabla ya Rais??
     
  10. M

    Mohamed Ibrahim Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo la muhimu ni uwezo wake wa kujenga hoja na kusimamia jambo lake anatakiwa aache kubana kasauti kake akiongea.
     
  11. M

    Mohamed Ibrahim Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo la muhimu ni uwezo wake wa kujenga hoja na kusimamia jambo lake
    Japo anatakiwa aache kubana kasauti kake akiongea.
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mchicha mwiba unakuchoma huku unauchuma
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rais na waziri mkuu safari hii watatoka kwa ndugu zetu wa Tanzania visiwani,ni muda mrefu umepita toka wakalie viti hivyo,hili litasaidia sana kudumisha udugu wetu na kuzidi kuaminiana!kama hili haliwezekani basi ni bora awe dr slaa tu tujue moja!
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rais na waziri mkuu safari hii watatoka kwa ndugu zetu wa Tanzania visiwani,ni muda mrefu umepita toka wakalie viti hivyo,lowassa labda awe mgombea mwenza tu,hili litasaidia sana kudumisha udugu wetu na kuzidi kuaminiana!kama hili haliwezekani basi ni bora awe dr slaa tu tujue moja!
     
  15. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  16. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iwapo Lowassa atakuwa Rais, Mr. Peter lazima atakuwa kwenye baraza la mawaziri lakini sio nafasi ya waziri mkuu. Pamoja na ukweli kwamba hana sifa za kuwa waziri mkuu (inahitaji mtu aliyekwisha shika madaraka ya uwaziri kwa muda mrefu), lazima Mr. Peter atapewa wizara muhimu zinazohitaji ukaribu na utawala kama vile nishati, fedha au utawala bora. Waziri mkuu lazima atakuwa mtu ambae ata balance makundi yatakayojitokeza baada ya uchaguzi mkuu. Lakini yote hii ni iwapo mwenyezi mungu atawafikisha wote hai wa pumzi na viungo mwaka 2015.
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naanza kuwatafutia uraia wa nchi nyingine ndugu zangu wote. Kama kuna kitu nimejifunza nchi inayoitwa Tanzania basi ni kutodharau mambo yanayoonekana they are so ridiculous that they can never happen. Wana JF wenzangu, naomba tuilinde nchi yetu kwa kuwa hatutapewa nchi nyingine.

    Na kwenu nyie wote mnaowapigia debe kina Lowassa na Serukamba, jueni kuwa mnaiweka rehani nchi yetu sote!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    hii nchi ina laana hiii
    sio bure
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusema kama ulivyosema wewe nikaambiwa na watu wengi tu (akiwemo ndugu na Rafiki yangu Ruta...) kwamba nimelewa pombe za bure! Labda wewe watakuelewa
     
  20. g

    grandpa Senior Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Peter Serukamba hakua na tuhuma kua sio rizki?
     
Loading...