Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peter Serukamba: Ole Sendeka 'huna sera kwa leo kaa chini'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Apr 20, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ole Sendeka azomewa
    Katika kikao hicho wabunge walimzomea Mbunge wa Simanjiro, Christopher Ole-Sendeka baada ya kusimama na kuonyesha wazi kuwa anawatetea mawaziri hao walioonekana kuchafua hali ya hewa.

    Inadaiwa Ole Sendeka aliwataka wabunge wenzake kupunguza hasira na kuwasamehe mawaziri akisema kuwa nao ni binadamu ambao kwa vyovyote lazima wawe na mapungufu.

    Kauli hiyo iliufanya ukumbi huo wa Msekwa kulipuka kwa kumzomea kabla ya Mbunge wa Kigoma, Mjini Peter Serukamba kumueleza mbunge huyo kuwa “huna sera kwa leo kaa chini”.


    MY TAKE

    Kama haya yote yanatamkwa na wabunge wa CCM let it be a sustainable spirit for the wellbeing of Tanzania not CCM.

    Source: Pinda rehani
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mungu saidia.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakuna mnafiki kama Sendeka
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Monduli aliwaambia amerudi na yuko fiti kwa mapambano hamkukubali.. sasa nadhani kila mtu anaona.Ila kwa hili hata mimi niko nyuma yake... kula tano.. mzee wa Monduli....
     
  5. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sendeka likuwa active kabla ya kuwekwa mfukoni,kwa sasa vuvuzela tu kama Nape
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hamfikii JEHI KEHI
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha utani Kiraka. Inawezekana huu mcharuko wote kuanzisha Baba Mlezi wa Sioi.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pamoja na Sitta, Mwakyembe na Kilango.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yule si mbunge tena jimbo lake limechukuliwa na Mallya wa cdm!
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Serukamba ni mtu wa Lowassa, tena yeye ni mpambe wa Lowassa kuliko hata Millya. Ole sendeka ni kambi ya Six. So nothing new hapo
     
  11. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sendeka nae kwa sasa ni BENDERA FUATA UPEPO
     
  12. h

    herimimi Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lolote laweza tokea,maana nguvu zinashindana. wokovu unakaribia kwa watanganyika.
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Lowasa huwa nipo against nae ila kwa leo namuunga mkono coz kuna mkono wake humo..ninukulu NIPO NA fisadi lowasa kwa leo 2.,
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Saa ya ukombozi umewadia wadau
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yaani wameshamchukua mpiganaji wetu Ole Sendeka!
    Mafisadi noma!
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    mkuu Henge, Malya ni wachaga na Millya ni Mmasai, just make da dfrent.makabila mawili tofauti
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kwani huwezi kusahihisha bila kutaja kabila.?
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    safi sana fisadi lowasa mpaka pinda ang'oke
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa naye jamani anau-speed up ukombozi. Tumuunge mkono!
     
  20. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa hili la kuibomoa ccm a.k magamba nipo pamoja naye
     
Loading...