Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peter Serukamba (CCM Kigoma Mjini)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Dec 3, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wakuu huyu jamaa vipi? yale madai ya RAIA MWEMA kusimamishwa kuchapa gazeti lao na viogogo wa CCM akiwemo mbunge wa mkoa wa Kigoma naona kama yana mlenga yeye.Ana nini huyu na EL?Hata bungeni alimtetea sana wakati ule 2006.Kulikoni wenye data zake please?
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja tukutafutie namba yake.............
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ninayo....haiatasaidia ataniambia uongo mtupu
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bwabwa la RA! Dont quote me!!! Iliwahi kuandikwa kwenye gazeti moja huko nyuma.
     
  5. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Bwawa una maana sio riziki? au mpambe? ukishakuwa mtu usiye na uweza wa kudeliver ulicho nacho lazima uwe mpambe na ndivyo alivyo yeye makamba na wengine wengi tu
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :pray2:
     
  7. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    JF ni jukwaa la wenye fikra pevu. Acheni majungu. Na nyie mnaowashabikia ambao wengi wapo CDM ni MABWABWA? Mmeshindwa siasa mnakalia majungu
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Karibu tutahoji sisi watu wa kigoma kuna nini chadema na sisi, mlianza na Kafulila, mkosamali, zitto na sasa serukamba au ndio ile sera yenu ya vyasaka?
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Suala la Peter kuwa kambi ya mafisadi na ameapa kufa nao kwa lolote,linamfanya hata amekosa unaibu waziri mwaka huuu....uzoefu wake angepata hata unaibu!!!miaka 5 yake ya mwisho....nguvu yaja!!!
     
  10. c

    chelenje JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment, tumieni lugha vizuri ,,, wasalaam
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu Serukamba ni boi wa Lowassa mia kwa mia. Alipokuwa waziri mku alikuwa anashinda ofisini kwake kutumwa na EL!!
     
  12. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Kaumza niambie nani bwabwa chadema ili tumsute na ikiwezekana tumfukuze CDM coz we don lyk thoz kinda of piples you know!
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama ni chakuraa ya rostam tusemeje? ukweli ni ukweli na yeye peter anafahamu hili kuwa yeye ni chakuraaa
     
  14. k

    kukubata Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aka misipo
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Uzoefu wa nini mkuu?....mbona hajawahi kushika nyadhifa yoyote ile katika maisha yake zaidi ya urais wa IFMSO?
     
  16. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maneno aliyotamka juzi hatuwezi kuyatafsiri kwa kiswahili na kuandika humu!
     
Loading...