Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peter Kafumu akubali kuwa alishinda kwa rushwa???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngida1, Oct 10, 2012.

  1. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nimeiona hii kutoka ukumbi mwengine, lakini inababaisha!
    Is this a confession of corruption or what?
    ...............................................................................................
    Hi All,

    Nd. Peter Kafumu ameandika kitabu kuhusu rushwa nchini kinachoitwa “Sauti Inayolia-Tafakuri Binafsi” (a Crying Voice-personal reflections).​

    Maelezo yake ya mbio mbio yananipa fikra kama huyu Mhe anatubia labda kwa kushinda kule Igunga kwa kupitia mambo ya rushwa na sasa anaomba radhi.​

    Anyway, kila mtu atafahamu kivyake, lakini mimi ninamuona kama anaomba radhi, hasa pale alipoandika kuwa...."...kwamba kuishi kwa uaminifu katika jamii

    iliyokithiri kwa rushwa ni sawa na tone la damu ya samaki aliyejeruhiwa baharini".



    Najua Mhe Kafumu yupo hapa ukumbini. Ningelimuomba atupe briefing ya kitabu chake ambacho kidogo hakifahamiki - yaani haeleweki kama anai-expose ​

    rushwa au anaomba radhi kwa rushwa iliyotendeka Igunga mpaka akashinda?

    ZANZIBAR NI KWETU: PETER KAFUMU ALISHINDA KUTOKANA NA RUSHWA?

     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakipata nafac kwa rushwa hawaoni tatizo ila wakitoswa ndo wanaona rushwa mbaya mfano sumaye et al
     
  3. Sanene

    Sanene Senior Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeye alilijuwa mapema ndo maana akasema anaenda zake kwenye madini ccm wakaforce kukata fufaa.
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Unauliza kitanda kwa mgonjwa?huyo vasco tu anajua kaingiaje magogoni,sembuse kafumu?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Timing za watu wengine bana!
    Hicho kitabu hata nikipewa bure sikisomi.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Hakuna Mwana CCM hata mmoja asiyetoa na kupokea rushwa, kama yupo ajitokeze hapa jukwaani.

    Ndani ya CCM rushwa ilikuwa ni mfumo na sasa Sumaye anasema ni Mtandao
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Ngida1, mbara, Mkandara,

    ..hicho kitabu cha Dr.Kafumu kinachokemea rushwa, dibaji imeandikwa na Raisi Mkapa.

    ..binafsi nadhani huo ni UNAFIKI mkubwa. tena sijui nani ni mnafiki zaidi kati ya Kafumu na Mkapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoto hakuwi akamzidi mzazi wake
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Kama anapinga rushwa ccm anafanya nini? ccm ni nyumbani kwa wala rushwa. wote wanao pinga rushwa hawapo ccm. mimi nashangaa, sasa ni miaka 13 tangu baba wa taifa afariki, na tangiapo alishawambia "CCM INANUKA RUSHWA". mia
     
Loading...