Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mashambani kwao, Aug 8, 2012.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hizi pete za uchumba na ile ya ndoa ina ulazima gani?Naomba tujadili bila jazba,nawasilisha.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Unajua historia ya pete?
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio mkuu zinaulazima tena mkubwa coz hizo pete zinatumika kama utambulisho,,mi kabla sijatongoza namwangalia mwanamke mkononi kama anapete nitajua 2 kama ameolewa nawasilisha mkuu
     
  4. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui.
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    pole sana kama unaangalia pete ili utongoze au la, siku hizi pete inavaliwa na kuvuliwa kutokana na mazingira mtu aliyopo. Mfano mke/mume wa mtu akiwa kwenye mawindo ni lazima ataivua pete. Pia kuna wanawake na wanaume ambao wao huwataka wenye ndoa tu. Ukitaka kuepukana na mke wa mtu fanya uchunguzi mwingine siyo pete
     
  6. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi ndo maana sitaki kabisa na sitovaa pete maishani mwangu. Zimeshapoteza mwelekeo. Kwa taarifa yako masista duu siku hizi wanataka waume za watu maana wanajua wameshastabilize economically, na sio vijana wenzao ambao hawana mshiko. Usiangalie pete, angalia moyo wako
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    iko siku utaingizwa choo cha kike,watu kibao hawazivai na wameoa au kuolewa
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pete haina kitu cha maana wala haisaidii kuzuia au kulinda mtu

    Mapenzi ya kweli yapo Moyoni TUUUUUUUUUUHHHH!!!!!!

    Ukiangalia pete hutapata uhalisia wa kitu unachokitafuta kwasababu siku hizi zinavaliwa vyovyote tu
     
Loading...