Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pete za vidole vya miguuni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yaser, May 3, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    jaman mwenzenu cjui asili wala maana ya hizi pete za vidole vya miguuni zivaliwazo na dada zetu hapa jijin maana mmh...
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Asili yake ni wahindi....but its sexy, if you have toes for it.
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    du ! pete vidole vyote vya mikono, vidole vya miguu , hereni puani na masikioni , cheni , shanga kiunoni na miguu, mzito wa mabangili mikono yote kweli dada zetu mnashughuli
     
  4. k

    kamanda wa anga Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanaovaa hizo pete ni wateja wa tigo express yourself! ni mwaliko ili usiangaike, ila kama wewe ni mla kichuli pale ndo mahala pake!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh . . . . .
    Sielewagi pia.
     
  6. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapo sijakupata vizuri nn maana yake tigo company au
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    huu urembo mwingine kazi kweli kweli
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    je na hao wanaovaa cheni za miguu (vikuku) ??
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    urembo tu, w'ke hatuishiwi na urembo
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hiyo ya miguuni sijawahi kuona hata
     
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmmh jaman hali ipo hivii suala la chen za miguu ni urembo tuu ambao watu wanapenda sema weng husema ni watoa tigo and pete pia ndo wale wale makurumbembe bt wachache wanawaponza weng yan na sie wadada kwakujipenda bas unaiga bt inatafsiri mbaya saana.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni fashion tu hasa ka ana mguu mzuri
     
  13. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umetisha hapa kazi kweli kweli wanayo hawa mmh?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Umeingia na treni ya saa ngapi.
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Pete za miguuni ni mwaliko wa wala tigo!
     
  16. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    ni urembo tu :A S 465:
     
  17. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna maana ya kutoa tigo wala nyingine yoyote, wanawake kuvaa pete na cheni miguuni ni urembo tu, na haikuanza leo. Mwanamke akiamua kujiremba atavaa cheni popote inapovalika iwe ni kuzungushia kichwani, shingoni, mguuni, mkononi, kiunoni, nk. Hizo tafsiri nyingine watu wanaweka kwa sababu zao tu. Mnaona siku hizi wanavaa hereni hata sita kwenye sikio moja, mabangili rundo, vipini puani, mdomoni, ulimini, usoni, etc. wadada wana mambo! Hivyo tahadhari wakaka, kama mnapenda tigo msije mkakurupukia wadada wanaovaa vikuku na pete mkidhani ndio wanauza, mnaweza kuangukia pabaya!!
     
Loading...