Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete za ndoa na mahusiano ya nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, May 17, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mimi ninaamini kwamba lengo la pete za ndoa ni kuonyesha kwamba huyu mtu (Mwanamke au Mwanaume) ameoa ama ameolewa. Kinacho nishangaza na nimeshuudia hawa jamaa wenye pete wana mahusiano nje ya ndoa na mkononi ana pete kubwaaaaaaaa sasa je wahusika wanapokuwa wana anza haya mahusiano uzi tupa kando then wakifanikiwa wanazivaa? Je dada zetu na kaka zetu wana watamani watu walio ndani ya ndoa? au ni fashion? who is to blame?
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu hapo nini sasa? Kwani wewe unapopanda daladala wakati umeona imejaaa! Huwa akili na macho unaviweka kando? This is bcoz common sense is not always common to all
     
  3. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Makubwa haya........nimekupata Trustme!!! hapo ulipo umevaa pete ya ndoa nini?
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli Kajuni siku hizi si wanaume si wanawake,watu wanatoka nje ya ndoa kwa kwenda mbele,na katika kufanya uzanga huu walio wengi hawajali whether you are married or not,wanachojali ni nini wanapata katika mahusiano iwe raha ya mwili,pesa,kupandishwa cheo,kufaulu mtihani,kupewa tenda........sababu ni nyingi tu,ndo mana mkifumaniana badala ya kukimbilia talaka ni bora mkae chini mkiwa wawili muongee candidly si ajabu mkagundua kwa nini mwenzio ana stray.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilimsikia mmoja anasema wenye pete/Ndoa ndio wazuri kishenzi kufanya nao uzinzi.

    Kama ni mwanaume hatokuwa msumbufu kumfuatilia na kumdhibiti sana mrembo, maana ana kwake!

    Kama ni mwanamke basi atatekeleza kila unalomwomba au kumfanyia, maana anahofia akikataa unaweza kumsemelea na kumvurugia!... ha ha haaa!

    Sifahamu ukweli wa hayo!
     
  6. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Umenena kweli mkuu! nafikiri hoja zako zina mashiko sana...i think we need research on this area.
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    shida ni kwamba pete za ndoa zinavaliwa hata wa wale wasio na ndoa na hivyo ni ngumu sana kujua kenge ni yupi na mambo ni yupi.

    vie vile, wanaume wenye pete za ndoa wanapenda kuranda mitaani kwa vimwana, kisa, eti vimwana wakishaowaona wana pete za ndoa watajua jamaa wameshawahiwa na hivyo hawatawasumbua, sio simu wala sms za kuwakera wake zao!

    Ila kwa watu wenye heshima zo, kuvaa pete za ndoa ni respect ya hali ya juu, wakware wanapita mbali, wanajua it is already occupied!
     
  8. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona una hasira namna hiyo? Kama kitu kimekugusa tumia lugha nzuri ya kufikisha ujumbe sio unakuwa mkali kama nini mkubwa
     
  9. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili swali limenigusa sana huwa naangalia watu na kuwashangaa sana unakuta mtu na mpete wake huyoo G/H tena bila hata soni machoni mwake.

    Mara nyingi mie husema kama mtu hujakuwa tayari kuoa na usioe. Yaanini kujipa tabu na kuumiza mwenzi wako
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wakikutana na pete za ndoa wote mkononi watu hudhani wameoana kumbe wote wezi mweeeee
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe humo G/H unafata nini na wakati hujaoa na una kwako? kwa nini usianze kuwa mwaminifu kipindi hiki ili ukiingia ndoani inabaki kutekeleza tu?
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    pete halis ya ndoa huwa iko moyoni mwa mtu na si kidoleni.........
     
  13. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    wala hujakosea ndivyo wanavyosema siku hizi....

    mi nakumbia zamani ukiona mtu anapete unamuogapa kabisa na yeye kama ilikuwa
    anataka kufanya uchafu pete kama inamsuta hiv.

    siku hizi pete ni fashion...... ndoa si pete jamani
    .
     
  14. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala haihuu!!!! Mbona mtu anajua kabisa fulani ni mume wa fulani, dada/rafiki yake lakini bado anakuwa na mahusiano naye. Kuna watu huwa wanatembea mpaka hata na baba zao, kaka zao hapo hata pete haihusiani, kama mtu ameamua kutembea na mtua anatembea tu awe na pete au hata hasipokuwa na pete, maana sio hata kupendana tena, bali ni kutembea.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    tena wana ka-msemo kao ka methali.......''mwenda tezi na omo hurejea ngamani''.
     
  16. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa mie nimeoa nina miaka mitano ya ndoa. G/H nawaona na si mimi naingia huko namheshimu sana mke wangu siwezi kumwendea kichwa
     
  17. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    hapo umenena Gaga
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leading post kwenye hii thread, kwa kweli kama hujaivaa moyoni hata kidoleni ni kama gamba tu
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nashanga, umeona eeeeee
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    za masiku?:focus:
     
Loading...