Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete ya uchumba!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Dec 27, 2010.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Great thinkers naombeni uzoefu wenu kwenye hili...Kama uchumba ukivunjika pete inarudishwa au anabaki nayo binti?Kama inatakiwa kurudishwa je ni lazima ama?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu kama aliyevunja uchumba ni Mwanamke bila sababu yoyote ya muhimu labda kutokana na vitendo vya mwanaume basi hana budi kuirudisha pete ile ya uchumba lakini kama ni Mwanaume ndiye aliyevunja uchumba bila sababu yoyote ya muhimu iliyosababishwa na vitendo/tabia ya/vya mchumba wake basi hakuna haja ya kuirudisha pete hiyo.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Best unataka nirudishia Pete nlokuvisha! Your name is engraved on it! Mmmhhh kaa nayo tu usiivae tu
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh fasta sana naenda kuibadirisha na kuifanya pete ya kawaida inakuwa km fidia ya usumbufu kwa sababu zozote zle mimi au yeey chanzo.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante BAK!Nimejifunza kitu!Mzima lakini?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nirudishe wapi mchungaji!?BAK kanipa ujanja...ntakutegea ulikoroge wewe...alafu naipiga bei!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Hmmmm! we na mwanakondoo wako mna lenu jambo Dr. Msisahau kutukaribisha ili kuwaimbia wanameremeta wanameremeta na vigelegele vingi tu.

    YouTube - South Africa - Brenda Fassie - Wedding Day



     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeah hata mi naona ...kumrudishia ni kama unaignore muda uliopoteza nae!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha sasa mtakuwa mnategeana nani alikoroge! mmoja akitaka abaki na pete kama kifuta machozi na mwingine hataki pete yake ivaliwe. Kazi kwenu mtajiju....lakini mkitaka niwapatanishe basi mnakaribishwa sana.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha....sasa na yeye atafidia vipi usumbufu aliopata?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Best sasa chapa niliyoiweka kwenye moyo utafanya operation? Kufuta tatoo shingoni kuachwa kubaya
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    mkuu usitamani ka mwanakondoo ka mchungaji!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha we BAK bwana...anataka kumvuta mwanakondoo karibu zaidi ili asipotee!Alafu we unataka kuimba tu?Mbona kadi ya mchango hujaulizia!? BTW asante kwa kibao..ngoja mchungaji arudi tusikilize!
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahaa haya Rev nitafuata ushauri wako

     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi na mimi nichore ili tuogope kuachana!
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inategemeana, mie nitairudisha kama inaninyima amani, ila kama nina amani na nilimpenda kwa dhati ya moyo wangu wote, basi kwa heshima ya moyo wangu uliompenda hata akiniomba nitamuomba aniachie kwa ajili ya ukumbusho hadi nitakapopata mchumba mwingine ndio nimrudishie. sio lazima niivae, naweza kuiweka tu kabatini au kwenye dressing table niwe naitazama ninapovaa nguo
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mtego huo hahahah! Kwa kazi yangu ya uchungaji tattoos haziruhusiwi! Niambie kitu kingine! Ningeshauri tupate Masa Juniour ili kuachana kusiwe ni option. Kwa dawa za kichina twins will be okay haha hah
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha!Nani ataona sasa??Mapacha kabisa?Haya ngoja nifikirie nakuja na jibu sasa hivi!
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha Mwanakondoo huyu nimempenda ndiyo maana najitahidi kumvuta kwetu kwa karibu zaidi. Mchango wangu wala usiwe na wasi wasi nao utawasili mara tu mtakapokuwa tayari kuanza kukusanya michango. Hao mapacha kama wakiwa majaliwa basi naomba niwe God Father wao.

     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    hahahahaahh umenichekesha sana! Kuna mdada mmoja alimnunulia mpenzi wake chupi nzuri sana za kwenye sale za Calvin Klein kama 10 hivi. Ila shida zote zilikuwa za rangi moja. Jamaa akamshukuru sana ila mpenzi mbona zote zinafanana? Sasa si watasema nina chupi moja tu? Mdada akamuuliza akina nani hao? Jamaa hakuwa na Jibu. Inabidi niwe mpole tu sasa nitachora jina lako kwenye paja langu.
     
Loading...