Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete ya uchumba!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by princess enny, Jul 25, 2012.

  1. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mambo!
    mara nyingi waschana huwa tunavikwa pete wakati wa engagement!! sasa endapo itatakiwa mvulana umpe mschana ktu kingine tofauti na pete!! je utampa nini mschana!!?? na endapo mschana itakuwa ni lazima umpe mvlana zawadi baadaya kuvshwa pete au kupewa mbadala wa pete!! utampa zawadi gani!!?? this is for all!!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unampa MARINDA! Kiduuchu! Isizidi kiasi cha mboga.
     
  3. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!!! we Judgement marinda ndio nini!!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Prince william anaweza kujibu hapa. bongo hamna ndoa.
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    The Holy Bible. Nadhani itamfaa
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Simu ....Philips mche wa sabuni old model......ni kipimo kizuri kama ni mvumilivu na ana mapenzi ya kweli
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    khaa!
    yapo mangapi lakini? cacico njoo uskie huku.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    kwa upande wangu mimi ningempa zawadi ya upendo na mapenzi yangu ya dhati ambayo hatoyapata kutoka kwa mtu mwingine yoyote zaidi yangu mimi...na hiyo ndio itakuwa zawadi yangu special kwa ajili ya huyo msichana ambayo ni jinsi gani nampenda, namheshimu, namthamini na jinsi gani alivyo wa muhimu katika maisha yangu.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Eeee gfsonwin ndio umekuwa mrembo hivyo? umeanza kutumia mchina na wewe nini? Embu nipe siri ya urembo wako...ni revola peke yake au kuna jingine?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    pakiti la condom ya care
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    siri ni utelezi wa Kaizer tu babitoooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    zawadi in terms of material
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Chezea gfsonwin weye......meza mate kisha tabasamu tu!! Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahhhh!! we platozoom huko ni kumtega mwenzako!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Alitumie na nani
     
  16. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    but utakuwa hujamtendea haki coz unatakiwa umpe material gift!!
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    lakini ukae ukijua kuwa hakuna zawadi iliyokubwa duniani kama upendo hasa ule upendo wa dhati ambao unapelekea mtu kutoa uhai wake kwa ajili yako.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duhhh!!! Sasa na mimi nifanyeje ili nipate mwanamke mrembo kama wewe?
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    teh teh teh teh!!! Kipipi my dear...come this way...I wanna tell you something.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    ooohhh!!! Kumbe...basi kama ndio hivyo mimi nitampa moyo wangu wote...aukaange, aubanike, auchome hiyo itakuwa juu yake.
     
Loading...