Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete ya uchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mareche, Mar 20, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana jaimii naombeni mwongozo hivi pete ya uchumba ana vishwa mwanaume na mwanamke au mwanamke tu maana rafiki yangu mmoja anataka kuvishwa na demuwake je hii ni sahihi nawasilisha
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mwanume kuvaa pete ya uchumba!? kwani mwanaume anachumbiwa au anachumbia?
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii mpya, sijaiona bado.. nani anamchumbia nani, labda jamaa yako anachumbiwa watch out anakwenda kuolewa huyo. :focus:
     
  4. next

    next JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  5. m

    mareche JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anasema wanashumbiana
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huu kwetu bongo ni uchuro, ila atakuwa msichana ameona mwanaume hamwambii atamuoa lini na wamekaa kipindi kirefu.wadada tuwe na subira
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    je yeye ameshamvisha huyo demu pete ya uchamba?
     
  8. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanaume sijaona kuona wanavalishwa pete ya uchumba,labda huyo dada anamwambia kimafumbo kuwa kama hunivalishi basi mm nakuvalisha.na pete za uchumba wanazovalishwa wanaume zikoje?ila wahindi si nasikia wanawake ndio wanaoa,au huyo dada ana asili ya kihindi?najiuliza tu.
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashukuruni wana jf kwa ushauri wenu nitajaribu kushauri huyo my best kama hana wazo la kumvisha japo amgusie aone atachukuliaje :welcome:
     
  10. J

    Jef Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amvishe tu haina neno,ni KAMA Pete ya NDOA!
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ruksa kumvalisha mwanaume pete ya uchumba. Kama hujasikia baso basi mimi nimeshahudhuria nyingi. May God bless them
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He?? Kweli dunia inaelekea ukingoni duuuhh mwanaume kuvishwa pete ya uchumba?? Mungu tusaidie maana hali ni mbaya humu duniani.

    Sasa inakuwa na vitu vya almasi au tanzanite?? Au ndo ikoje???

    Mtume yarabi tobaaa aaahhh
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeona eeee ni soo
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yesu utarudi lini???????????

    mwanaume anataka kuvishwa pete ya uchumba lol!! au lbd mwanaume si riziki????????
     
  15. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    japo siyo ya kuchekesha lakin imenichekesha na kunishangaza kwa wakati mmoja.....hapa tz tangu lini mwanaume akavishwa pete ya uchumba na mwanamke??,,mwanaume kuvishwa pete ya uchumba kunanifanya nikubaliane na elia kuwa huyo mwanaume basi anaenda kuolewa yeye.

    huyo kijana kabla hajavishwa pete ya uchumba ahakikishe anajua anapata kufahamu nini maana ya pete ya uchumba na hasa kwa tafsiri ya hapa tz.

    vijana jitahidini kujua kila maana ya jambo unalotaka kufanya ili usije kuingia kwenye mkasa kama huu wa kuvishwa pete ya uchumba na mwanamke....lakin pia nalazimika kuamini kuwa nyuma ya pazia huyo binti ana sababu inayomsukuma kumvisha pete mchumba wake huyo.....nijuavyo mimi kila jambo lifanyikalo au litokelo huwa lina sababu yake...
     
  16. Ndunguru

    Ndunguru Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dah brother huyo hicho ni choo cha kike,hamna kitu kama hicho.. Watanzania tumeuacha utanzania na tukaanza kufikiria kwa fikra za kigen.. Huo sio uafrica wetu!
     
Loading...