Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete hizi mikononi mwa viongozi wetu wakuu ni za nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calnde, Dec 13, 2008.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu wikiendi ndo hiyoo inayoyoma ila nina swali naomba msaada.
    Nimeona, hasa kwa viongozi wetu wakuu ukianzia kwa mkuu mwenyewe,wasaidizi wake, baadhi ya wabunge na wakuu wa mikoa wana pete flani kubwa kwenye vidole vyao ukiachilia mbali pete za ndoa. Hili pia nimeliona kwa maaskofu wa KKKT na Anglican. Please kwa yeyote ajuae maana na sababu ya kuvaliwa kwa pete hizi nielimishwe.
     
  2. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kiongozi Calnde;

    Have you heard anything before about Freemasons?

    Some are having connections to that syndicate!
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Follow the above link!
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ive passed by that thread! So wote wanaovaa wanaconnection! if not all are having that connection what can be other reason?And what about our top leaders! What about those religious leaders i mentioned!!?
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    I support as well 100% to be satanic affiliation symbols in detail masonic brothers and masters
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna sababu yeyote nyingine, hayo mapete yana "connection to the occult".Tena kiongozi yeyote wa dini asikudanganye,wengi siku hizi washenzi tu.

    Sheikh Yahya naye anauza mapete hayo.Pia yapo makampuni mengi yakishetani yanayouza pete hizo.Kuona sampuli nenda Celtic Rings, Spinner Rings, Witch Rings, Pagan Rings, Poison Rings, Pagan Wedding Rings from CyberMoon Emporium WitchCraft Supplies and WitchCraft Store, Wicca Supplies, Wicca Store, New Age Supplies, Occult Supplies, Occult Store, Metaphysical Supp
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tungepata picha ya karibu tuzikague hizo pete ingesaidia. I've never been close to any leader.
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    In addition today I was informed that the Roman Catholic leaders; priest, bishops, arch-bishops wanavaa pete kama tunu ya agano lao na Mungu. This is nicest of course but hizi kubwa kubwa za kimason no NO.
     
  10. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Could it possibly be just urembo? Could it possibly be just college rings? Could it possibly be the above mentioned, ie satanic affiliations, fremasonry etc?

    Or ........could it possibly pete hizo zimewkwa kinga fulani? Viongozi wengi ukitrace back wametoka katika familia za kichifu, za kiutawala, za kiufalme, za kivita etc Musuguri alivyoitwa "Mti Mkavu" (kama sijakosea) vitani na Iddi Amin "Dada" unadhani ilikuwa hivihivi tuu?
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa Maaskofu uliwataja pete hizo ni za kichungaji na ndo maana huvaliwa na maaskofu tu na tena ukiziangalia kwa mkini utaona zinafanana.

    Lakini kwa upande wa viongozi na vigogo vingine ni ishara ya mambo mengineyo, mojawapo ni kuhusishwa na mambo ya giza ili kupata bahati au ulinzi lakini pia kwa wengine ni prestige tu na ndo maana si vema kuiga-iga mambo ati kwa kuwa fulani anafanya hivi nawe ufanye. You need to think twice, thrice or more.
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    WanaJF naomba msaada hivi kwani hawa watu wanavaa pete kubwa mkono wa kulia? kwanini wanavaa pete mbili? hizi pete zina maana gani? imani zetu ndo zinaturuhusu kuvaa pete mbili na kubwa?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni za horoscope hizo, ambazo kwa mtu mwenye imani ya ukweli hizo ni kama MADHABAHU ya bandia, ni kuamini kitu hicho kwamba kitakusaidia kuliko Mungu muumbaji!...what ana insult to God!...
    Ni kama kumvalisha mtoto zile "condenser" nyeusi shingoni!...huh!
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Sep 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ni za majini/mapepo/mashetani!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa sasa jk si atavaaa mpaka mikron ijae
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Za Muungwana zinampatia Ulinzi na alipewa na Sheikh Yahaya!
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nachukia majibu yako ndugu kikwete,sio lazma uchangie kila topic humu,tunakujua na tunajua misimamo yako,hiyo pete ni pumbaza mjinga mnadanganywa na waganga wenu kuwa inawapa utajiri na kulinda nyota yenu mmh!big shame,ndio maana unaanguka kila siku na utakufa soon stupid!
     
  18. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2010
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahah Labda ni za ndoa...
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shehe Yahya Hussein Juzi kasema kwa uwazi kabisa kwamba Kamuongezea Kikwete ulinzi usioonekana , kutokana na kushambuliwa na nguvu za majini, uchawi na mapepo.

    anasema anamuongezea............maana yake tangu awali muugwana ana Kinga za kishirikina, mshiriki wa ibada za kichawi , anazopewa na Shehe Yahya Hussein.

    na hakuna hata siku moja mambo haya yakakanushwa na JK Mwenyewe, na hawezi kuwa na ujasiri huo kwa sababu anavaa hirizi(Pete ya kulia) ili imuongezee nguvu.

     
  20. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni mapepo ya kishirikina ndio maana anaanguka anguka kila mara.
     
Loading...