Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete 10 za Almaasi ghali duniani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 12, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [HR][/HR]
    Picha za pete 10 za almaasi ghali duniani
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nime pata goosebumps :)
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Naipenda hii zaidii..
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ughali wake mbona haujidhihirishi kwenye picha!! Naona ni sawa tu na pete ya mamsapu wangu. Ngoja niipost hapa jukwaani nanyi mshuhudie.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ningelikuwa na pesa ningelikununulia bibie
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hayo maneno yametosha kabisa
    naona X-mass na Idi zimekuja mapema
    Asante....
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Bei yake hizo pete ni kuanzia Dollar Million 1 na kuendelea juu ........ Hayo ni makisio yangu mimi tu
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Tuombe Mwenyeezi Mungu tu atupe Afya na Uzima na ajaalie kila kitu kiwe kama anavyotaka Yeye Muumba mambo yangekuwa mazuri ungelifurahi najuwa Wanawake Wengi wanapenda sana Dhahabu na Almasi, na ukitaka upendwe na Mwanamke au mke au mpenzi wako basi mnunulie zawadi ya Pete au mkufu wa dhahabu basi huyo mwanamke atakupenda wewe mwanamme .Na hiyo ni Pete ya Almasi iliyochanganyika na dhahabu wanao nunuwa hizo Pete ni watoto wa Wafalme, watoto wa Ma Rais au watoto wa Matajiri .Mtu wa kawaida si Rahisi kununuwa hizo Pete. Utaweza kununuwa pete ghali kama hizo wakati nyumbani kwako hakuna Wali au ugali? hiyo kitu haiwezekani kabisa
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kizuri lazima udhurike. Teh teh teh.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hapo umeongea cha maana
    kweli wanawake wengi tunapenda
    kuvikwa kwa dhahabu na almasi.. ..
    ila kutokana na circumstances za maisha imekuwa ngumu.. ..
    hata hivyo never say never...

    Nimeangalia zile pichaa za Sudani ulizoweka
    hamu ya pete imeni yayuka ..... :(
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    si lazima
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Acha mchezo ukivaa pete ya diamond ya bei mbaya, lazima li-confidence liongezeke. Lol
     
  13. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sizitaki mbichi hizi....
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    binadamu tunatofautiana sanaa...watoto somalia wanakufaa kwa njaaaa,hawana hata kipande cha mkate ambayo ni nusu ya dolla moja,wanakulaa mchangaaa.wengine wananunua vito,mapambo ya dunia kwa dolla milioni 100.doh!!salalaaaa.
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia maisha ya wananchi wa Maganzo na Mwadui zinakotoka utagungua watanzania tunabadilishiwa chupa kwa almasi. Maana kwa bei ya pete kumi tu US$ 100 zinazidi hela aliyokwenda kutembezea bakuli Vasco da Gamba kwa Bush na kupewa US$ 700 za chandarua nchi nzima na kuzifisadi humo humo.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duniani kweli tupo tofauti
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tutabaki ku admire kwa macho tu.. these days watu wanachakachua mpaka pete za harusi..
     
  18. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii itanifanya nivushe siku nzima....its so breath taking yaani....[​IMG]
     
  19. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    A woman's brain at work.
     
  20. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hizo zinatusaidia nini sisi
     
Loading...