Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by First Born, Jul 12, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ikuwa kama ndoto jamaa alielala fofofo, asubuhi anajishikia kuwa kuna noti ya sh 5000 mpya imekunjwa na kuingizwa kwenye ikweta/shimo kubwa, akaitoa hiyo noti akaenda zake kwenda kuitumia, siku ya pili kuamka anakuta elfu kumi imekunjwa kama sh 5000 ya jana yake, bila kuwaza akachukua hiyo noti na kwenda kuitumia, siku ya tatu alipokuwa amelala akahisi kuna kitu kikubwa na kigumu kinaingizwa mkun....ni, akatulia na kuvumilia ingawa alikuwa anaumia kwa kudhani alikuwa anaingiziwa milioni, mhh kumbe alikuwa analiwa uroda.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii imekaa vibaya, kwa heri!
     
  3. Ozee

    Ozee Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So siku zote mbili alipokuwa anakuta hzo pesa alikuwa anafanyiwa kitendo hko?
     
  4. N

    NNYAMBALA Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imedolora.
     
Loading...