Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pesa zitakazo tumika kuendesha kesi za kupinga matokeo ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zamlock, Jan 3, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm inatupatia hasara sana kwenye taifa letu kwa sababu bilion 2 ni pesa ambazo zingeweza saidia wananchi hata kwa kuwajengea zahanati au mashule lakini hizo pesa zinapewa mahakama kuu kuendeshea kesi ambazo wamezisababisha ccm kwa uchakachuaji wa kura za waliokuwa wameshinda
     
Loading...