Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa zilizofishwa uswisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jun 21, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii imekaaje?

    [​IMG]
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pesa zimefanywaje, sorry,naomba unyambulishe zaidi
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wizi wa wakubwa wa mali za umma hupeleka fedha zao benki za nje, na huko huzipokea kwa mikono miwili, wanajuwa huwezi kuzitumia zote lakini ngoja wizi wa Europe wazilete huku Afrika. Utasikia "money laundering".

    Huo ndio ujinga wetu.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kama chenge ameficha hela za wizi huko,ze bigboss hakosi kuwa ameficha huko,
     
Loading...