Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa za Zimbabwe!! (MAKARATASI)

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 11, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Milioni moja za Zimbwabe = Baiza mia za Oman

    Inamaana ukiende hoteli ya hali ya juu inabidi ubebe mfuko mkubwa wa noti

    [​IMG]
    Na kulipa kwa Visa Card hairuhusiwi kwa hiyo inabidi ubebe mfuko mkubwa wa noti

    Kila mtu ana ma-bilioni lakini ni masikini

    Noti moja tu ya Milioni Mia Tano

    [​IMG]


    Mfuko wa chakula cha kukauka kwa 50 milioni

    [​IMG]

    Khas 5, kwa milioni moja


    [​IMG]


    [​IMG]

    Kuku Milioni 10
    [​IMG]

    Bili ya Dinner (Malipo ya Chakula cha usiku tu)
    [​IMG]

    Dola Moja sawa na Noti zote hizi

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama zile za ZAIRE enzi za Mobutu! Milioni 3 tulikuwa tukinunua chupa moja ya soda!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mugabe analionaje hilo
     
  4. K

    Kijamani Senior Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo huko Zimbabwe.
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Pesa za US pia,ukiwa Tanzania zina faida,ukiwa USA,ni makaratasi tu.
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mi naona poa tu!!

    Tusicheke wenzetu, mbona sisi hapa Tanzania tunanunua kuku kwa sh. elfu 9,000/= wakati Japan Dollar 9,000 unanunue Toyota Landcruser Prado!!!!

    Hayo ni makaratasi tu, real value ya kitu iko sawa (after adjusting for transport cost & taxes) whether unanunua Zimbabwe ama New York!!
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nilisikia kama vile Zimbabwe wameacha kutumia noti zao za mamilioni na wanatumia Rand ya Afrika ya Kusini au Dollar ya Marekani
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nnilpotoka zimbabwe kwa ndege mwaka huu mwanzoni nilitumia trilion 90 had bongo
     
  9. B

    Bumbwini Member

    #9
    Dec 12, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hapa bongo ni hayohayo pesa yetu nayo bure tu ukienda mwanza kuku mmoja anauzwa mpaka 20000 na mbuzi kwenye mnada wa igoma wanafika mpaka 120000 hasa wakati huu wa msimu wa sikukuu,je kunatofauti gani na zimbabwe hapo,
     
  10. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    mukulu sijakuelewa fafanua una maana gani???au ni matatizo ya lugha yetu hii hii ya kiswahili...plzz fafanua ili tukuelewe vizuri.
     
  11. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2009
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mna habari sasa hivi ZIM mshahara sawa kwa wote? Waziri hadi mfagizi ofisini.
    CUF ya Lipumba "Haki sawa kwa wote" ilikuwa ina maana hii kwa hapa TZ au Zenji tu?
     
  12. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hatujafika huko, lakini tahadhari ya kitaaluma inahitajika tusijefika huko. Muuzaji pekee wa tanzanite duniani lakini bado pesa yetu haina thamani ! Kuna mtu au taasisi inafuatilia hili kwa karibu, tutajashitukia tumewapita Zimbwe bila kuwa na tahadhari za maana!!
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Pesa Za US ukiwa hata USA bado zina Faida kakwambia nani kuwa Pesa za USA ni karatasi? mjomba umesoma mpaka Darasa la ngapi hapo bongo?Unafananisha hayo Makaratasi ya Bongo na pesa za USA (Dollar) Mwalimu wako nani wewe aliyekufundisha shule?
     
Loading...