Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa za Msaada za maji kutoka kwa Sabodo kwa ajili ya Namanyere zimeliwa na wakubwa : Mbuge Kessy

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ikwanja, Jul 9, 2012.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kusikitisha kumbe Mzee Sabodo alitoa msaada kwa CCM huko namanyere kwa ajili ya maji lakini zote zimeliwa. Hiyo ni kwa mujibu wa Mbunge wa namanyere huko sumbawanga

    amewaponda wabunge wanaojikomba
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    pesa kuliwa mbona ni jambo la kawaida bongo?
     
  3. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    haya watetezi wa ccm mpo wapi?
     
  4. G

    GUDIGUDI Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndiyo yanayokimaliza chama. Watajwe hawa mafisadi.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuwa Mkweli, hakusema hivyo nilikuwa nasikiliza bunge. Alisema mbona tunaona misaada ya Sabodo mnagawana hukohuko tu huku kwetu haifiki?

    Hiyo haimaanishi kuwa ulitolewa msaada kwenda Namanyere.
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ww ndiyo umandika nini?
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huu ni upotoshaji wa makusudi, mbunge hakusema hayo ila kama itakusaidia taarifa ni kuwa uchimbaji wa visima vya Sabodo unasimamiwa na kamati aliyoiunda Sabodo mwenyewe na hakuna mfanyakazi wa serikali kwenye hii kamati. Maombi ya visima huelekezwa kwa kamati hii na kuanzia uchunguzi hadi uchimbaji hakuna pesa inayotolewa kwa serikali.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mjulishe huyo. Mwambie awaulize wakuu wake wa chadema wanajuwa utaratibu wa huyu Mzee.

    Ukiona kuna Mbunge au waziri kapewa msaada wa Sabodo jimboni kwake ni kwa jitihada za huyo mbunge au waziri au Mzee Sabodo mwenyewe kapenda.
     
  9. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi mpaka leo ni visima vingapi vimechimbwa hapa bongo tunaona ahadi tu utekelezaji hatuambiwi au ndiyo vipo kwenye upembuzi yakinifu
     
  10. U

    Udaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe unaonaje mnapoponda hata msaada uliolengwa moja kwa moja kwa wananchi,hivi hamjishtukii.
     
  11. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kimsingi kaomba wabunge wote wasiunge bajeti hiyo sababu karibu TANZANIA nzima haina maji, lakini je takwimu za magembe pale jangwani, mbona alisema 50% ya watu waishio vijijini wanapata maji na mijini 75%, hizo takwimu alizipata wapi?kimsingi 75% wabunge waliochangia wamelalamikia tatizo la maji katika majimbo yao nakutokuunga mkono bajeti hii.Mpaka naibu spika naye kalalamika hivyohovyo.Hii ni kuthibitisha kuwa takwimu za maghembe si za kweli.Ni blabla na propaganda za ghiriba ya kisiasa.

     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Soma kichwa cha habari. Hayo yako sasa ni mengine unayaanzisha.
     
Loading...