Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pesa za mfuko wa jimbo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, Jul 26, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je wabunge wasio na majimbo wale wa viti maalumu na wale wa kuteuliwa na mh rais(jimbo la ikulu) nao huwa wanapewa?
     
Loading...