Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa za kuendesha vyama zinatoka wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Mar 30, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua pesa za kuendesha vyama zinatoka wapi??
    Ni kwanini Vyama visiwe na miradi yake ili kuviwezesha kuwa na kipato na kujiendesha kama Marehemu SUKITA?
    Naomba msaada wadau...
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kaka vyama siku hizi ni biashara kwa hiyo matajiri wanawekeza, siku chama kikikomaa kama CCM ndio waliowekeza wanavuna vizuri na kuwaachia watoto wao na wajukuu chama kama kampuni yao
     
Loading...